• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần bán 1 bé ald đáng iu 1,7tr

alice.4387

T.Viên Năng Động
Chào các b,như tiêu đề thì mình cần bán giúp e gái mình 1 bé mèo,nay đã được 3 tháng tuổi,bé là boy nha các b,bé ấy tên là Nấm(vì lúc đón bé ấy về trên người toàn nấm với nấm nên mình đặt tên là thế)bé mà vàng trắng các b nhé. Nấm hôm nay đã hết nấm,lông đang mọc ra rất khoẻ,và mình cũng đã tiêm cho bé mũi vắcxin 3 bệnh,tẩy giun và rửa tai sạch sẽ nên bé rất hiếu động và khoẻ mạnh,Nấm nhà mình ăn được cơm trộn cá hấp(kho chiên tuỳ chủ):))thịt gà luộc,cổ gà xay nhuyễn,phômai hay hạt khô thì Nấm ăn đc tất.B nào iu bé và có nhu cầu đón bé về chăm thì lh với mình qua số 01205872577.giá để đón e ấy thì mình cũng nói lun là 1,7tr.vì lúc mình mua bé về đã là 2,2tr+tiền vắcxin+tẩy giun và vệ sinh tai cho e ấy thì mình ko tính vào nữa,nên mong các b đừng mặc cả nhé.mình đã bán lỗ rất nhìu so với lúc đầu rồi.cho mình nợ cái ảnh vì ko biết úp nên để mình nghiên cứu,sáng mai sẽ có nhé.

be bong

Tiểu miêu
up phụ chị nhé chúc bé mau có nhà ms

alice.4387

T.Viên Năng Động
anhvu2889 said:
Sao vừa mua về đã phải bán đi thế chị? Đem về chúng nó ko hạp nhau à?
ko phải mèo nhà c Vũ ơi,mèo nhà của e c ák,tại mua nhầm bé mèo đực,mà nhà e của c đã có 1 bé đực rồi,hôm bửa có topic đổi mèo đực lấy mèo cái đó e,mà ko ai đổi nên e của c bán để thêm tiền vào mua bé cái

alice.4387

T.Viên Năng Động
Cám ơn các b rất nhìu nha,oanh onl bằng đt nên ko tks từng người được,mọi người ai đi qua úp giùm con để con có chủ tốt đón nhé.