• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần bán đàn samoyed lông trắng tinh 40 ngày tuổi ( chó nhà đẻ )

Status
Không mở trả lời sau này.

Raito

Raito
s giá samoyed nhà đẻ ở hn rẻ thế nhỉ,ở tphcm mìh bèo lắm cũng 10tr có ng 15tr nhất quyết k fix.giá như mìh ở hn sẽ ra đón 1 bé ngay và luôn.

vuanhtuan7986

YTC Developer
Raito said:
s giá samoyed nhà đẻ ở hn rẻ thế nhỉ,ở tphcm mìh bèo lắm cũng 10tr có ng 15tr nhất quyết k fix.giá như mìh ở hn sẽ ra đón 1 bé ngay và luôn.
Ừm tại mình nuôi chơi ko có ý định kinh doanh nhưng nó đẻ ko nuôi hết nên để lại giá rẻ mong tìm được chủ tốt cho các em. Lưa trước mình cũng bán cho các bạn tp HCM nhiều chuyển qua đường sắt bạn ạ :)

vuanhtuan7986

YTC Developer
Raito said:
vậy bạn cho mìh xin hìh of bé cách nhận bé và thah toán cho bạn luôn nhé
Mình có đăng hình các bé ở trên rồi. Lứa này đều nhìn giống hệt nhau luôn. Bạn nhìn hình chụp cả đàn thấy đó. Nếu bạn muốn nuôi em thì bạn chuyển khoản vào tk ngân hàng cho mình. Sau khi nhận được tiền mình sẽ mua lồng gửi cún và sổ chích ngừa qua đường sắt và sẽ trả bé ở Ga trong sài gòn. Mình gửi quen nên sẽ có 1 chú gọi đt cho bạn khi em đến nơi để bạn ra đón nhé

Status
Không mở trả lời sau này.