• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần đổi rắn lục kim lấy pet khác

ZzbuzZ97

YTC Developer
i love my pet said:
ban co the cho minh xem hinh hk
ban doi hamster duoc hk
mình lên bằng đt. Cho lên k up ảnh lên đc.có gì bạn vào fb của mình là nhatulienbang@yahoo.com .có gì bạn cứ pm cho mình

ZzbuzZ97

YTC Developer
Biiii said:
Nhưng cho mình hỏi bé có cắn k vs nuôi ntn? Mình chưa nuôi bao giờ b chỉ mình đc k :|
cắn thì loài lào chả cắn nhưng chỉ lúc lào bạn chêu chọc nàm nó tức giận.với cả lúc bạn bắt nó gia khỏi truồng thôi nhưng lếu biết cách bắt thì k sao.về mặt cơ bả thì nó cũng giốnh như hamster thôi.còn về mặt ăn uống thì nó ăn thạc sùng hoạc cho nó ăn dế cũng đc.nhưng từ chước tới giờ mình chỉ cho nó ăn thạch thùng thôi cò dế thì mình chưa cho bao giờ.chong truồng thì bạn cứ để ít nước vs nót ít mùn cưa là đc.có gì bạn cứ gọi cho mình.mình sẽ tư vấn cho bạn thêm

Biiii

T.Viên Năng Động
ZzbuzZ97 said:
cắn thì loài lào chả cắn nhưng chỉ lúc lào bạn chêu chọc nàm nó tức giận.với cả lúc bạn bắt nó gia khỏi truồng thôi nhưng lếu biết cách bắt thì k sao.về mặt cơ bả thì nó cũng giốnh như hamster thôi.còn về mặt ăn uống thì nó ăn thạc sùng hoạc cho nó ăn dế cũng đc.nhưng từ chước tới giờ mình chỉ cho nó ăn thạch thùng thôi cò dế thì mình chưa cho bao giờ.chong truồng thì bạn cứ để ít nước vs nót ít mùn cưa là đc.có gì bạn cứ gọi cho mình.mình sẽ tư vấn cho bạn thêm
M muốn chơi vs bé mà bắt ra khỏi chuồng cũng bị cắn thì làm sao chơi đc :(. Bé cắn có đau k b? Có chảy máu k? Nếu có cách k cho bé cắn thì chỉ m với :(