• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cảnh báo khẩn................

Status
Không mở trả lời sau này.

tieu_tuan

Moderators
Staff member
khanh_12111990 said:
không có gì, mong ACE nhà mình lưu ý đừng ai mắc như mình thôi, hjx
mời bạn vào đối chấp có hình ảnh và bằng chứng cụ thể nếu không mình sẽ banne nick bạn vỉ bạn vu cáo ngừa khác
mình đã mời bạn thiênduongthucung đã vào trả lời bạn

thiên đường thú cưng said:
bên mình đúng là có đang nhận đặt cọc của 1 khách hàng với số tiên đặt cọc là 200k
bạn đó thích 1 con bắc kinh lai nhật màu trắng đen, của hàng có 1 em như vậy nhưng là đực, bạn đó thích cái, nên đã đặt lại tiền, nếu bạn không muốn mua nữa thì không sao că, bạn ra của hàng mình trả lại tiền cọc, còn bạn có thể mua chó chỗ khác
còn con chó bắc kinh lai nhật màu trắng đen hôm bạn nhìn thấy ở của hàng đã được 1 khách hàng khác đến mua và đang rất khẻo mạnh tại thái bình, bạn có thể liên lạc với mình để lấy số điện thoại của người đó hỏi trực tiếp
sáng đến cửa hàng tối về mới đọc được tin này :157: . mình chẳng bao giờ sợ mất 200k cả..mình thấy bạn rao bán trả góp nên tin tưởng đưa tiền trước..mà cũng đâu yêu cầu phải có chó ngay hay bắt bẻ..mình không tiếc công đi lại..ko sợ mất tiền hay lừa đảo..mình chỉ muốn có 1 con chó mà mình thật sự thích.thậm chí khi bạn có chó nữa mình cũng sẽ không bắt về luôn. vì sợ khi mang về rồi chó làm sao lại cãi nhau vì vài đồng bạc..cái này mình đã nói qua điện thoại với bạn rất rõ..mình có thời gian đợi.. chỉ sợ không có chó cho mình bắt mà thôi.. còn mình cũng là dân kinh doanh.. mọi điều luật rồi các kiểu giấy tờ mình đều rõ.nhưng khi đến cửa hàng đặt tiền mình chưa bao giờ yêu cầu bạn đưa chứng minh thư hay cái gì đó làm tin tưởng cả vì chính bản thân mình đã tin bạn khi nói qua điện thoại rồi .và cũng xin nhắc lại 1 lần nữa ở đây..khi mình có được con chó mình thích. thì bạn tiêm xong 2 lần mình sẽ mang về tẩy giun..khi nào tiêm cứ gọi mình đến.hoặc mình mang ra HanVet tiêm xong rồi bạn giữ hộ mình..mình chỉ muốn 1 con chó về nuôi làm bạn bè . chứ không muốn ngày nào cũng ra viện thăm nó.. Thân chào !

thiên đường thú cưng

T.Viên Năng Động
cám ơn bạn vũ mạnh dũng đã tin tưởng, lại thêm 1 njck ảo vào vu khống cho thiên đường thú cưng, xin trình bày với admin rằng thiên đường thú cưng khai trương từ ngày 3/72013 chưa được 3 tuần đâu, thiên đường thú cưng đã có rất nhiều khách hàng, nhưng chưa 1 lần làm phật ý khách cả, càng không có chuyện có bảo kê gì hết, thời đại này đâu phải không có pháp luật
và mình cũng đã điều tra được ai đứng sau việc này, nhưng thôi cây ngay không sợ chết đứng, mời các bạn qua cửa hàng trực tiếp xem cún nhé, trân trọng cảm ơn

thiên đường thú cưng

T.Viên Năng Động
xin thông báo thiên đường thú cưng đang có rất nhiều hình thức bán cún,
bán trả góp, trả sau, và như bạn dũng đã nói các bạn có thể vào đặt cún rồi để tại cửa hàng nuôi đến khi nào tiêm phòng xong và cảm thấy yên tâm thì đến đón cún về,
hiện thiên đường thú cưng đang bị kẻ xấu phá hoại nên có rất nhiều bạn đã không yên tâm chọn thiên đường thú cưng nhưng không sao, bên mình sẽ chấp nhận mọi ý muốn của khách hàng khi đến với thien đường thú cưng

cun_cung

Member
bọn nó lại cạnh tranh k lành mạnh với bác rồi. Sợ mất khách lại làm trò bẩn bựa để phá hoại khá ức chế :mad: nhưg thôi mình cây ngay k sợ chết đứng chúc bác buôn may bán đắt

thurung99

Member
Ban biet minh ro rang nhu the sao lai de minh lua ban duc
Gia su cho cua mjh bj benh va ban hoi ngu 1chut nen k bjet,nhug cho cua mjh xau thj ban phai nhin thay luon chu,hay ban bj mu
That nuc cuoi khi ban dung 1cach bi oi nhu the de pha hoai nguoi khac,
Tu luc mo cua hag mjh chj moi nhan tien coc cua 1Khach hang duy nhat,con chua nhan tien coc cua 1ai nua,dat coc la phai co hoa don cu the
Linh ah,nen canh tranh 1cach cao thuong va lanh manh hon di,ban cug ban cho sao ban lai nghi ra cai tro nay hay vay

babydog99

Yêu cún
Với tình hình này có khi phải nhờ đến Bao Công rồi :D . Người ngoài cuộc thật sự ko biết bên nào đúng bên nào sai. Sống sao cho có tình người và có đạo đức. Xin hết

mr.khánh

Tình hình là không hiểu sao mà lại không vào được nick khanh_12111990 ạ, nên tớ đổi sang nick này luôn
xin lỗi chứ chưa biết thằng nào vu khống thằng nào đâu bạn ơi, cái thứ nhất, nếu là tôi xỏ xiên bạn thì ngay như pic này đã phản hồi, đâu chỉ mình tôi nói bạn là thằng lừa đảo, rất nhiều người, chuẩn chứ
cái thứ 2, bạn nói bạn bán chó trả góp nên có thể trả 1 nửa, để lại CMT photo hay gì gì đó làm chứng phải không ạ? nhưng xin mọi người đọc kĩ đấy là đối với những người mua chó trả góp, còn mình là thằng mua chó trả 1 cục nên bắt buộc mình phải trả cả và không cần có CMT hay gì gì đó để lại cửa hàng, ok!
cái thứ 3, nếu là thằng bán chó hẳn hoi tử tế việc gì bạn phải dọa nạt mình thế nọ thế kia, xin lỗi mình là thằng "đéo đủ tiền mua chó" như bạn nói nhưng mình tự hào là chưa bao giờ để người ta chửi là thằng lừa đảo bạn ạ, sống cho có lương tâm 1 tí đi chủ shop

đây là minh chứng nhé mọi người, mong mọi người cẩn thận, và mong chủ shop xem lại, đừng có nói với mọi người nick "thurung99" này không phải nick của bạn nhé chủ shop.

mr.khánh said:
mọi người nhìn cách chủ cửa hàng nói chuyện với nick
thuylinh_90
là cũng đủ biết lối ăn nói lành mạnh của chủ shop rồi nhé!
vui...!
có vẻ cửa hàng này dị ứng với cái tên Linh lắm thì phải
ngẩng mặt lên mà sống chứ việc gì phải cắm mặt sát xuống đất khi nhìn thấy chị thế em ơi.
cẩn thận không lại vấp ngã vỡ mặt thì khổ đấy.

Minh cung mua cho cua cua hang ne.1e Alaskan na.minh thay ko nhu cac ban nghi dau na.chu cua hang rat nhiet do.cun minh mua cua cua hang rat khoe manh.e trai cua minh cung moi bat 1con Alaskan o day na.vi cong viec ko di bat cho dk nen chu cua hang da tu Tay dua cho ve tan nha e minh o nghe an na.rat cam on ban tien nhe.

thiên đường thú cưng

T.Viên Năng Động
mình đính chính lại là mình chỉ có duy nhất 1 nick để giao dịch trên diễn đàn đó là: thiên đường thú cưng,
còn các nick name khác chỉ là giả tạo và phá đám mình: trong đó có nick ''thurung99'' là 1 nick giả mạo
nhưng kẻ đang âm mưu phá mình có thủ đoạn rất tinh vi nên mọi người cận thận,
có rất nhiều khách hàng của mình sau khi đọc được topic này đã gọi điện động viên và bày tỏ bức xúc với mình, mình xin trân thành cảm ơn các bạn đã tin tưởng và ủng hộ mình

lee0vic

T.Viên Năng Động
..............................................................................................................

kubinkubom

thurung99 said:
Ban biet minh ro rang nhu the sao lai de minh lua ban duc
Gia su cho cua mjh bj benh va ban hoi ngu 1chut nen k bjet,nhug cho cua mjh xau thj ban phai nhin thay luon chu,hay ban bj mu
That nuc cuoi khi ban dung 1cach bi oi nhu the de pha hoai nguoi khac,
Tu luc mo cua hag mjh chj moi nhan tien coc cua 1Khach hang duy nhat,con chua nhan tien coc cua 1ai nua,dat coc la phai co hoa don cu the
Linh ah,nen canh tranh 1cach cao thuong va lanh manh hon di,ban cug ban cho sao ban lai nghi ra cai tro nay hay vay"
đọc lại cái này thấy chủ shop nói "thurung99" là nick giả mạo thì cũng thấy lạ. mọi người thử đọc lại coi nếu giả mạo làm sao biết rõ chuyện buôn bán của chủ shop thế?
hài

tieu_tuan

Moderators
Staff member
closed, bqt cho rằng không đủ bằng chứng xác thực
sẽ lưy ý thêm về nick thienduongthucung, các bạn khi mua bán nên có những bằng chứng cụ thể để bqt có thể giải quyết nhanh chong, còn đôi co mà không bằng chứng khó nói ai đúng ai sai nữa
thân

Status
Không mở trả lời sau này.