• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cảm ơn các bạn mình đã mua rồi ạ

Sinhvien

YTC Developer
Cuop bien said:
Ko thấy hình ai biết mà chỉ bạn mua, mà mua với giá 700k chắc cún chẳng được xinh gì đâu. Cún đẹp ai mà bán rẻ cho bạn
cảm ơn bạn, mình biết zậy, tại không đủ đk đành chụi. giống này mình hay gặp bị chủ nó bỏ bê lắm, thậm chí như chú chó không chủ lun á, dơ bẩn, lông xoắn tít ko ai chăm, nên mình cũng hy vọng tìm được 1 em về tút lại. có biết tin tức gì cm cho mình biết với nhé.

Raito

Raito
giốg này chắc lôg xù bt thôi mà,bạn rág đợi xem nhìu khi có mấy người chủ k còn đk chăm đc nữa sẽ tặg bạn luôn ấy chứ.
chã bù vs mìh thíc chó lắm mà mẹ chẳg cho nuôi từ nhỏ đến tận bây h là sv năm 1 r =.=

Sinhvien

YTC Developer
Raito said:
giốg này chắc lôg xù bt thôi mà,bạn rág đợi xem nhìu khi có mấy người chủ k còn đk chăm đc nữa sẽ tặg bạn luôn ấy chứ.
chã bù vs mìh thíc chó lắm mà mẹ chẳg cho nuôi từ nhỏ đến tận bây h là sv năm 1 r =.=
hihi mình thì nhà mình chẳng ai cho nuôi, mà mình bướng lắm. mình đang học năm 2. hk cho nuôi mình mua đại về bị la chút cũng xong hihi bạn học ở trường nào khoa gì?

Raito

Raito
mìh cũng định "tiền trảm hậu tấu" giốg bạn vậy đó mà chưa dám sợ mẹ quăg nó ra đường là chết luôn.mìh học cao đẳg kỹ thuật-côg nghệ khoa dược bạn ^^

Cuop bien

YTC Developer
Sinhvien said:
cảm ơn bạn, mình biết zậy, tại không đủ đk đành chụi. giống này mình hay gặp bị chủ nó bỏ bê lắm, thậm chí như chú chó không chủ lun á, dơ bẩn, lông xoắn tít ko ai chăm, nên mình cũng hy vọng tìm được 1 em về tút lại. có biết tin tức gì cm cho mình biết với nhé.
Hum trước nhớ hình như có bạn nào đăng bán 2 con nè quên mất rồi..................

chibiandhelios

em biet co cho ban con nay ne o ben quan 6 co ban cac loai nay chi co 600 chich ngua day du luon dang ban day chi em cho dia chi cho 102/7 de thuong lam va lai la con cai nua ma chi dang tim con cai dung khong neu mua duoc roi nho thuong cho em chut money nhe bye bye

Sinhvien

YTC Developer
chibiandhelios said:
em biet co cho ban con nay ne o ben quan 6 co ban cac loai nay chi co 600 chich ngua day du luon dang ban day chi em cho dia chi cho 102/7 de thuong lam va lai la con cai nua ma chi dang tim con cai dung khong neu mua duoc roi nho thuong cho em chut money nhe bye bye
em cho a cái địa chỉ vào inbox y. mua được ae mình đi cafe nếu em là boy và dẫn đi ăn kem nếu em là nữ hehe . nói chứ cho a cái địa chỉ nha