• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cảm ơn ban quản lí & Lá thư cho cún yêu

shinii

Đã 1 năm rồi hầu như mình bị trầm cảm. Stress và ko biết cười . Thời gian đó thật kinh khủng. Thế rồi vô tình mình tìm được trang web yeuthucung.com .Cảm nhận sự nhiệt tình of ban quản lí và sự đáng yêu của những chú cún và mèo vs vô số loài khác. Tâm hồn mình dễ chịu hơn. Theo dõi rất lâu trên web. Mình đã chọn được 1 pé cún rấtt êu đem về nhà. Thời gian nuôi pém có cực, có giận do pé phá. Nhưng rồi quen dần và yêu pé nhìu hơn. Mình cười nhiều hơn và dễ chịu vs người xung quanh hơn. Thế rồi pa mẹ mình về và ko đồng ý cho mình nuôi. Mình đã khóc rất nhiều và quyết định đưa 1 ng khác nuôi để cho pé sống tốt hơn.và pé đã theo chủ mới là bạn trai mình vể nhà mới. Lòng đau thắt . Tuy ở bên pé chỉ 1 ngày . Nhưng đã có rất nhìu kỉ niệm. Cám ơn các anh chị thực hiện web này. Càm ơn ng bạn đã bán pé cún cho mình. Cám ơn vì mọi người đã cho mình 1 ngày rất vui ở bên loài vật mình yêu thích. Mong mọi ng nhận lời cảm ơn of mình. Chúc mọi ng khỏe mạnh . và càng ngày càng phát triển trang web. để nhìu người bek đến hơn.

phần dưới đây mình viết cho pé cún of mình. Do ko bek viết ở đâu trong diễn đàn nên post ở đây . Nếu dc. Mong ban quản lí chuyển sang mục thích hợp giùm mình. cảm ơn rất nhiều
Pun êu.
Thế là chị mất e thật rồi. Chỉ dc ở bên e 1 ngày duy nhất thôi. Nhớ sáng hum wa từ sg chị lặn lội lên đồng nai đón em. Em rất xinh, tròn ỉn và lùn. Mũm mĩm khiến chị thix chết đi dc, Lúc đầu e rất sợ chị. vì chị wa xa lạ vs e. cả ngày hum wa, chị chăm chút lo lắng cho e từ thức ăn. đến chỗ ngủ, Chị mún e coi chị như ng nhà . Và e đã thân thiện vs chị hơn. E đáng iu lắm Pun à, Em hay cuộn mình lại khi ngủ. Và rất thich cắn gấu con chị mua cho e chơi. E ngoan, đáng êu và rất lười. Em chỉ ăn và ngủ. Chị êu e nhìu và mong hum nay đem e về nhà. Pa mẹ chị sẽ đồng ý cho chị nuôi e. Nhưng ng tính ko bằng trời tính e nhỉ. Pa mẹ chị fan đối kịch liệt vì sợ em có bệnh và ảnh hưởng tới chị. Măc cho chị năn nỉ van xin. Pa mẹ chị nhất quyết ko cho e ở cùng chị. Và chị bek.Nếu cứ giữ e ko buông thì mẹ chị sẽ cho e cho ng khác. Mà chị ko bek ng đó là ai. Có êu thương lo cho e như chị ko? Và chị quyết định đưa em cho bạn trai chị. người cũng iu thương e ko kém j chị. Chị coi đồ cho em. Giẻ cho e nằm, gấu of em, và cả sữa tươi nữa. Em còn pé , fai uống sữa nhìu mới tốt. Đợi bạn trai chị đến đón em. Lòng chi đau vì bek e sắp ko còn là of chị nữa. Chị ôm em vào lòng , em lại ngủ trên tay chị như mọi ngày. e ngây thơ ko bek sẽ chuyển sang 1 nơi khác. Chị khóc, khóc nhìu. nước mắt rớt trên mình e. E tỉnh giấc. nhìn chị. vẫn đôi mắt tròn xoe đó, vẫn như túm bông gòn đáng êu chị hay ngắm nhìn. Chị ích kỉ mún giữ e cho riêng mình. nhưng chị bek điều đó sẽ ko tốt cho em khi gia đình chị ko đồng ý. Bạn trai chi đến. Chị đưa em cho ng đó. Em nhìn chị. Chị chỉ muốn giựt em trở lại vs chị. Nhưng ko, chị muốn tốt cho em. Chị ko làm thế dc. Bạn trai chị kêu chị đừng khóc, Nhưng sao chị ko khóc đây. Thế rồi bạn trai chi đưa em đi.Chi đau , chị khóc nhưng ko cho pa mẹ bek. Vì bek pa mẹ chị sẽ la chị. Để e đi. Sẽ tốt cho em hơn. chị sẽ thường xuyên wa thăm em. Chỉ mong , e đừng quên chị pun à,...Chị xin em. Làm ơn đừng quên chị...

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Ủa, pé ở với bạn trai của bạn thì tại sao bạn lại bùn đến thế, bạn vẫn có thể wa thăm pé mà... :hmmm:

shinii

Ủa, pé ở với bạn trai của bạn thì tại sao bạn lại bùn đến thế, bạn vẫn có thể wa thăm pé mà... :hmmm:

mình ở sg . còn ban trai mình ở bến tre. 1 tháng mình chưa chắc về 1 lần nữa, thì sao ko pùn dc. T_T