• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cả nhà vô cho nhau biết mặt phát nào....^^ Mai kia có cơ hội off còn dễ...há há

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
Ô mọi người thấy ko? Hình như anh Kun và chị Vip đẹp đôi hơn. Vừa thấy anh K viết nhật ký kìa nghe có vẻ cool phết! :th_haha_hammer:
Chuyện đại sự của chị V được quan tâm quá chả bù cho mình. Lúc có ny trên YTC thì ko một ai thèm nghía cho 1 cái. :girl_in_love:

Hic...chị vì bất đắc dĩ phải chấp nhận bị mọi ng nghía đó!!! hichic :th_haha_hammer:
Mọi ng cứ giục mãi mà có chịu chuẩn bị quà cưới đâu!!! :girl_in_love: :Onion21:
Đang chờ bao h quà cưới đủ để tổ chức sự hỉ thì làm luôn á :die_die:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
hé hé...Chị Quyên nói đúng á...mọi người cứ từ từ...đâu khắc có đó...cứ chuẩn bị tiền với quà đi...tới khi báo hỉ thì mỗi người nói to nhất trong 2pic này cứ phải 3 chai trở lên... :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe: :girl_in_love: :Onion21: :die_die: :girl_in_love: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

3 chai lúc đó mất giá rùi!!! quy ra vàng đi!!! 1 chỉ vàng nhé!!! :die_die: :keke_hehe:

Người tung người hứng gớm chưa kì...
1 chỉ vàng là gần 4 triệu vnd...ái chà chà...cô này định sau đám cưới kinh doanh tiệm vàng luôn hay sao í nhỉ? Cứ như Su kìa 3 chai thì chị Q có, chục chai cũng có...hehehe...nhà chị Q có quán cafe, nước ngọt mà...tha hồ đem chai đến cho em!

Pikachu

T.Viên Năng Động
Ô mọi người thấy ko? Hình như anh Kun và chị Vip đẹp đôi hơn. Vừa thấy anh K viết nhật ký kìa nghe có vẻ cool phết! :th_haha_hammer:
Chuyện đại sự của chị V được quan tâm quá chả bù cho mình. Lúc có ny trên YTC thì ko một ai thèm nghía cho 1 cái. :girl_in_love:

Nấm chưa bt j` à, chị vip bắt cá 2 tay đấy

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator

Chị vip bắt cả 1 bể cá cơ...sợ hem!!! :girl_in_love: :th_haha_hammer:

Pikachu

T.Viên Năng Động
Chị vip bắt cả 1 bể cá cơ...sợ hem!!! :Onion21: :die_die:

chị bắt cả một ao hải dương đấy chứ :girl_in_love: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :girl_in_love:

meotiti252

T.Viên Năng Động

ơ sao lại thế được :th_haha_hammer:, chị Nấm lá ngọc cành vàng thế này cơ mà:girl_in_love: ĐỀ NGHỊ CHỊ QUYÊN-CHỦ TOPIC SỬA LẠI TÊN LÀ MỤC GIỚI THIỆU Ý TRuNG QUÂN CHO NẤM
:Onion21::die_die::Onion32:em xin phát biểu xong

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
chị bắt cả một ao hải dương đấy chứ :girl_in_love: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :girl_in_love:

Ôi! chị giỏi quá đi :Onion21: :die_die:

meotiti252

T.Viên Năng Động
ah sao anh Sukure hồi trước "mũm mĩm" thế sao bây h "cò hương" vậy hay tại chị Vip ko chăm ah`

Pikachu

T.Viên Năng Động
ah sao anh Sukure hồi trước "mũm mĩm" thế sao bây h "cò hương" vậy hay tại chị Vip ko chăm ah`

đấy là do 2 ng` đấy chưa chịu làm đám cưới nên k tiện chăm sóc cho nhau ấy mà :girl_in_love: :th_haha_hammer:

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator

Ặc...chị cũng nhắc nhở mãi á...mà có nghe đâu! cứ bỏ cơm đi xem mấy em diễn văn nghệ cơ!!! bảo ko đc thì biết sao em!!!

Pikachu

T.Viên Năng Động
Ặc...chị cũng nhắc nhở mãi á...mà có nghe đâu! cứ bỏ cơm đi xem mấy em diễn văn nghệ cơ!!! bảo ko đc thì biết sao em!!!

đến h e cũng có 1 thắc mắc, a suku làm nghề j`

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator

VIP bắt cá bằng cả một mẻ lưới cơ! :Onion21: Con zai ở YTC sắp bị VIP kua rùi...Vip đòi kua cả anh Pate , kua cả Su, cả Kun...kiểu này chết mất thui!

ơ sao lại thế được :girl_in_love:, chị Nấm lá ngọc cành vàng thế này cơ mà:th_haha_hammer: ĐỀ NGHỊ CHỊ QUYÊN-CHỦ TOPIC SỬA LẠI TÊN LÀ MỤC GIỚI THIỆU Ý TRuNG QUÂN CHO NẤM
:th_haha_hammer::girl_in_love::Onion32:em xin phát biểu xong

Hic hic hic...Em đừng xúi dại cái này chắc phải lập topic khác em ơi, ko ngta uýnh chị Q phù mỏ quá!

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
đến h e cũng có 1 thắc mắc, a suku làm nghề j`

Anh Su đang đi học pik à...

Pikachu

T.Viên Năng Động
Anh Su đang đi học pik à...

éc, thế mà cứ tưởng làm tổng bí thư j` chứ, cứ nghe đi phong trào miết :girl_in_love:

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
éc, thế mà cứ tưởng làm tổng bí thư j` chứ, cứ nghe đi phong trào miết :th_haha_hammer:

về sau anh Su làm tổng bí thư toàn Đảng đấy em!!! :girl_in_love: :th_haha_hammer:

Pikachu

T.Viên Năng Động
về sau anh Su làm tổng bí thư toàn Đảng đấy em!!! :girl_in_love: :th_haha_hammer:

tổng bí thư Đảng lận á, chị cưới lẹ đi kẻo mất a suku này đấy :th_haha_hammer: :girl_in_love: :Onion21: :die_die: :die_die:

E

emnammeo

Guest
ơ sao lại thế được :girl_in_love:, chị Nấm lá ngọc cành vàng thế này cơ mà:th_haha_hammer: ĐỀ NGHỊ CHỊ QUYÊN-CHỦ TOPIC SỬA LẠI TÊN LÀ MỤC GIỚI THIỆU Ý TRuNG QUÂN CHO NẤM
:th_haha_hammer::girl_in_love::Onion32:em xin phát biểu xong

Hớ titi nói gì vậy? Đâu phải ý tớ đâu.