• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cả nhà vô cho nhau biết mặt phát nào....^^ Mai kia có cơ hội off còn dễ...há há

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Hai ng này coi chừng im im mà làm thật đó! Chuẩn bị quà cưới đi em! ^_^

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
Hai ng này coi chừng im im mà làm thật đó! Chuẩn bị quà cưới đi em! ^_^

Hic...bọn em còn đang e thẹn... :143163ljogging: mọi ng cứ thúc giục làm bonbj em xấu hổ... :gut: hí hí :le_luoi:

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
Anh sukure ơi!!!! anh xem thế nào chứ!!! mọi ng cứ giục này... :143163ljogging: :gut:

Pikachu

T.Viên Năng Động
cười lên cho vui....cười hé hàm răng....dù cho có "lỗ"....nhưng cũng cười cho vui :143163ljogging: :gut: :le_luoi: :hahaha:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Anh sukure ơi!!!! anh xem thế nào chứ!!! mọi ng cứ giục này... :gut: :le_luoi:

chắc là đồng ý thui...đâu có ai nở từ chối một ng xinh như Vip đâu mà! :143163ljogging:

Pikachu

T.Viên Năng Động
pikachu : vip con có đồng ý lấy suku làm chồng k ?
vip: vâng, con đồng ýyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

E

emnammeo

Guest
pikachu : vip con có đồng ý lấy suku làm chồng k ?
vip: vâng, con đồng ýyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

:143163ljogging: :gut: :le_luoi: :hahaha: :hafroze: :Onion33: :Onion13:
Ma ri a, con có đồng ý lấy Mai cồ làm chồng của con ko?
Đút củ tỏi vảo mồm: Con đồng ý!!!!!
Mọi người nhớ quảng cáo này ko vậy? :hoc_mau:

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
Anh sukure ơi!!!! anh xem thế nào chứ!!! mọi ng cứ giục này... :143163ljogging: :gut:

oh ồ ô ố ồ...mọi người giục hả?...mà anh thấy cứ từ từ...ke ke...:X :x :x...Em phải để mọi người bất ngờ mới thú vị chứ...:Onion33:) :le_luoi: :hahaha: :hafroze:

E

emnammeo

Guest
Mọi người để ý cái profile của anh Su nha:
Nơi đến (Location): Thung lũng tình yêu
Sở thích (Interests): Lừa tình
Mọi người thấy sướt mướt ko? :143163ljogging:

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
oh ồ ô ố ồ...mọi người giục hả?...mà anh thấy cứ từ từ...ke ke...:X :x :x...Em phải để mọi người bất ngờ mới thú vị chứ...:Onion33:) :gut: :le_luoi: :hahaha:

hic...anh ol ít nên cứ từ từ...em ol cả ngày mọi ng cứ giục sốt ruột chết đi đc...haha :143163ljogging:
Có phải đút củ tỏi đâu Nấm!!! hic...ng ta dút cái kẹo cao su mà...hichic..nhưng chị vip mặc áo cưới bây h là chuẩn lắm rùi.//ko cần ăn kẹo cao su đâu!!! hic :hafroze:

E

emnammeo

Guest
hic...anh ol ít nên cứ từ từ...em ol cả ngày mọi ng cứ giục sốt ruột chết đi đc...haha :143163ljogging:
Có phải đút củ tỏi đâu Nấm!!! hic...ng ta dút cái kẹo cao su mà...hichic..nhưng chị vip mặc áo cưới bây h là chuẩn lắm rùi.//ko cần ăn kẹo cao su đâu!!! hic :le_luoi:

Anh Su thấy chưa chị ý bảo chị ý mặc vừa áo cưới lắm đấy số đo 3 vòng OK cả. :gut:

Sukure

Staff member
Administrator
Mọi người để ý cái profile của anh Su nha:Nơi đến (Location): Thung lũng tình yêuSở thích (Interests): Lừa tìnhMọi người thấy sướt mướt ko? :143163ljogging:

he he...có gì đâu mà sướt mướt hả em?...hay mà....^^

hic...anh ol ít nên cứ từ từ...em ol cả ngày mọi ng cứ giục sốt ruột chết đi đc...haha :gut: Có phải đút củ tỏi đâu Nấm!!! hic...ng ta dút cái kẹo cao su mà...hichic..nhưng chị vip mặc áo cưới bây h là chuẩn lắm rùi.//ko cần ăn kẹo cao su đâu!!! hic :hahaha:

hix hix...thế thì em xin mọi người thư thư cho ít bữa đi...giờ xa cách địa lý thế này sao mừ...đc...

Anh Su thấy chưa chị ý bảo chị ý mặc vừa áo cưới lắm đấy số đo 3 vòng OK cả. :le_luoi:

He he...vip mà lại...tất nhiên là chuẩn rùi...hi hi...giờ chứ có thêm 2-3 năm nữa cũng vẫn ok em ơi...có khi còn chuẩn hơn nữa ý chứ...

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
ồ Yeah! thế là theo như quyết định của cả 2 bên gd...chúng ta sẽ tạm hoãn vô điều kiện và vô thời hạn...cả nhà cứ chuẩn bị quà cưới cái ji mà ko mất giá( vàng và đô chẳng hạn) :143163ljogging: :gut: Bao h có quyết định sẽ có sự hỉ cho cả nhà... :le_luoi: :hahaha:

Pikachu

T.Viên Năng Động
phản đối phản đối. Đả đảo đả đảo. :girl_in_love: :th_haha_hammer: . Cưới vợ phải cưới liền tay, chớ để lâu ngày lắm kẻ gièm pha. Đúng k a suku. Chị vip vài ba năm nữa cũng thành gái ống chề cho coi, có thể 3 vòng vẫn ok nhưng nhan sắc chắc đc "đô thị hóa" dây điện chịt chùng :th_haha_hammer: :girl_in_love: :Onion21:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
he he...có gì đâu mà sướt mướt hả em?...hay mà....^^

hix hix...thế thì em xin mọi người thư thư cho ít bữa đi...giờ xa cách địa lý thế này sao mừ...đc...

He he...vip mà lại...tất nhiên là chuẩn rùi...hi hi...giờ chứ có thêm 2-3 năm nữa cũng vẫn ok em ơi...có khi còn chuẩn hơn nữa ý chứ...

Mọi người cứ thư thư cho Su và Vip ít hôm đi, Vip chuẩn bị dọn nhà vào TP HCm rồi, cứ để ngta dọn bữa trước rồi cưới bữa sau luôn cũng tiện. Từ từ cháo mới nhừ, gạo mới thành cơm chứ! :girl_in_love:

Pikachu

T.Viên Năng Động
2 ng` này đã chuẩn bị từ lâu oy`, tình cảm cũng lên cao oy`, chắc ngại quá thôi :girl_in_love:

Sukure

Staff member
Administrator
Mọi người cứ thư thư cho Su và Vip ít hôm đi, Vip chuẩn bị dọn nhà vào TP HCm rồi, cứ để ngta dọn bữa trước rồi cưới bữa sau luôn cũng tiện. Từ từ cháo mới nhừ, gạo mới thành cơm chứ! :die_die:

hé hé...Chị Quyên nói đúng á...mọi người cứ từ từ...đâu khắc có đó...cứ chuẩn bị tiền với quà đi...tới khi báo hỉ thì mỗi người nói to nhất trong 2pic này cứ phải 3 chai trở lên... :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe: :girl_in_love: :Onion21: :die_die: :girl_in_love: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
hé hé...Chị Quyên nói đúng á...mọi người cứ từ từ...đâu khắc có đó...cứ chuẩn bị tiền với quà đi...tới khi báo hỉ thì mỗi người nói to nhất trong 2pic này cứ phải 3 chai trở lên... :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe: :girl_in_love: :Onion21: :die_die: :girl_in_love: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

3 chai lúcđó mất giá rùi!!! quy ra vàng đi!!! 1 chỉ vàng nhé!!! :die_die: :keke_hehe:

E

emnammeo

Guest
Ô mọi người thấy ko? Hình như anh Kun và chị Vip đẹp đôi hơn. Vừa thấy anh K viết nhật ký kìa nghe có vẻ cool phết! :th_haha_hammer:
Chuyện đại sự của chị V được quan tâm quá chả bù cho mình. Lúc có ny trên YTC thì ko một ai thèm nghía cho 1 cái. :girl_in_love: