• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cún nhật chocolate

mình quá bận không thể chăm hai bé ham ăn,ham nghịch cùng 1 lúc được.vì thế mún nhờ 1 bạn giúp 1 bé.bé nào cũng được
nếu có thời gian,mời các bạn ở lại 1 ngày xem các bé ham ăn,ham ún,đi phân thế nào nha.cafe giao lưu cũng ok lun nha..bé cực khoẻ và ham chơi
bé Mini: cân nặng 200gr
tình trạng: nghịch,đã sổ lãi,chờ 5 ngày nữa đi tiêm ngừa.mỗi ngày được mami cho ún sữa canxi để mau lớn!
sở thích:ún sữa và ăn cháo thịt loãng.
màu sắc: nâu đen,4 chân trắng,lông thẳng,xù.
giá bé: 500k

pé Quăn: cân nặng : 400gr
tình trạng: ngịch,đã sổ lãi,chờ 5 ngày đi tiêm ngừa,mỗi ngày mạmi cho ún sữa canxi mau lớn.,
màu sắc: chocolate(nâu đỏ),lông xoăn,xù.,mũi đỏ láu cá
sở thích: ún sữa và ăn cháo thịt loãng

giá e nó: 800k

phone: 0963436026_ Lâm

add: 91 đường số 1,phường 11,gò vấp(gần đại học hồng bàng)

bobodu111

Bạn ơi mấy nhóc còn nhỏ quá chưa tới 2 tháng có bé còn chưa mở mắt mà bạn bán vội vậy. Đợi bé lớn thêm 1 tí nữa đi. Với lại mình thấy ngta thường thích mua mấy bé đã tiêm ngừa ròi tại bé còn nhỏ quá mà tiêm ngừa dễ bị bệnh chết nếu k chăm đúng cách lắm.

Hy vọng bé mau ăn chóng lớn sớm về nhà mới nha.

bobodu111 said:
Bạn ơi mấy nhóc còn nhỏ quá chưa tới 2 tháng có bé còn chưa mở mắt mà bạn bán vội vậy. Đợi bé lớn thêm 1 tí nữa đi. Với lại mình thấy ngta thường thích mua mấy bé đã tiêm ngừa ròi tại bé còn nhỏ quá mà tiêm ngừa dễ bị bệnh chết nếu k chăm đúng cách lắm.

Hy vọng bé mau ăn chóng lớn sớm về nhà mới nha.
nó đang ngủ... đang ngủ... từ đó đến giờ nó chỉ có nhiu đó thoy bạn oy...mini dã man.nhìn sao mà nói là chưa mở mắt trời...mắt to tròn vậy mà

hotdogx said:
mở mắt rồi, nhưng có điều là non quá thôi, mắt chưa trong, chắc cún được 1 tháng rồi.
chưa thấy cún thì đừng nói gì nha bạn..lần trước mua 1 pé phox lai của bạn.về bị care roy đấy Duy àh

hotdogx

T.Viên Năng Động
herbalherbal said:
chưa thấy cún thì đừng nói gì nha bạn..lần trước mua 1 pé phox lai của bạn.về bị care roy đấy Duy àh
Bạn mua cún phốc của mình khi nào vậy? lúc đó nó bị bệnh có thông báo với mình không. Nếu có thì thực sự mình rất xin lỗi, và trong thời gian bảo hành thì mình sẽ chịu trách nhiệm mà. Chẳng nhẽ vì vài trăm ngàn mà mất đi uy tín.

Mà bạn bán cún sao lại mua của mình vậy?

À mà còn bé cún bên trên mình nói đúng chứ đâu có sai, mình đoán là nó 1 tháng tuổi vì mắt nó chưa trong, rồi bạn sửa bài bạn nói 1 tháng 10 ngày; mình đâu có ý gì, cũng chỉ mong bé sớm về nhà mới thôi.

nhim

Well-Known Member
cả 2 pé đều dzễ thương quá ,
tại tớ có cún nhật òi , ko thì tớ mua luôn 2 bé ,
( xinh quá đi à )

Bạn có ship ra Vũng tàu hok bạn ?
nếu có , tớ mua giùm cho bạn tớ ở Vũng tàu ,
bé số 1 í , kí bé nặng có 200gr , giá 500k í ...

hotdogx said:
Bạn mua cún phốc của mình khi nào vậy? lúc đó nó bị bệnh có thông báo với mình không. Nếu có thì thực sự mình rất xin lỗi, và trong thời gian bảo hành thì mình sẽ chịu trách nhiệm mà. Chẳng nhẽ vì vài trăm ngàn mà mất đi uy tín.

À mà còn bé cún bên trên mình nói đúng chứ đâu có sai, mình đoán là nó 1 tháng tuổi vì mắt nó chưa trong, rồi bạn sửa bài bạn nói 1 tháng 10 ngày; mình đâu có ý gì, cũng chỉ mong bé sớm về nhà mới thôi.
ngày 1/6 mình mua của bạn 1 bé phox lai,màu đen.giá 500k.về được 4 ngày là bé phát bệnh,2 ngày sau bé mất,lây sang pé cún nhật của mình lun.gọi cho bạn thì ò í e. 1 lần nên thôi lun.
mình k phải là người bán cún,vì mình dc tặng nhìu bé sau khi mất 2 bé cún nên bán bớt lại thôi..chẳng tranh cãi gì vs bạn bé cún mấy ngày tuổi...chúc bạn mua bán đắt hàng nhé.

NHÍM said:
cả 2 pé đều dzễ thương quá ,
tại tớ có cún nhật òi , ko thì tớ mua luôn 2 bé ,
( xinh quá đi à )

Bạn có ship ra Vũng tàu hok bạn ?
nếu có , tớ mua giùm cho bạn tớ ở Vũng tàu ,
bé số 1 í , kí bé nặng có 200gr , giá 500k í ...
mình k biết cách ship ra vũng tàu rồi bạn...bán trong thành phố để tiện đi thăm bé thôi àh

hotdogx said:

http://www.yeuthucung.com/topic/64151-chia-se-kinh-nghiem-di-mua-cho/#entry528312
Duy vào xem lại nhé.mình post hình cún của mình mua của bạn lun nhé!

TriNguyen

YTC Developer
bạn herbalherbal có vẻ giống dân chợ búa ^^
sr bạn nhé. tại mình thấy ngta chỉ nói nhỏ nhẹ thế mà bạn lại nhảy chồm lên cứ như muốn tới vồ ăn thịt ngta vậy :)
cái gì thì cái chứ cũng đừng nên chợ búa vậy bạn à ^^ nguy hiểm lắm ^^