• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Công chúa Doll nhà mình xin ra mắt mọi người

thangmtk

Xuất xứ từ Saigonhusky kennel - Litter D, Doll vừa đc 2 tháng xin chào tất cả mọi người trong Fan của chó kéo xe. Em nó vừa nhập tịch nên hơi nhát, chụp hình khó quá trông ko đc đẹp nên phải lòng khung cho đỡ tí
Sau đây là dung nhan e nó:

Cám ơn tất cả mọi người

thangmtk

toypoodle_123 said:
úi chà , pé này lớn lên xinh gái lắm nà , husky màu lông đẹp như pé này chắc giá max lắm cà
Cám on Mod đã khen em ấy, chắc bé vui lắm đây. Nhìn vậy chứ quậy lắm, phá lung tung, đụng gì cắn đó. cả nhà đang pó tay hix......

thangmtk

viet_u7891 said:
Cái mặt nhìn dễ thương, thông minh quá, thích chú này lắm, nhưng không có diều kiện, chúc bé mau lớn.
Thanks viet_u7891 nhiều nha, mới lần đầu chơi thử dòng husky này chưa có nhiều kinh nghiệm cho lắm, mong AE đánh giá nhiệt tình cho bé mau lớn hihihih

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
thangmtk said:
Bộ có gì ko ổn hả bạn Quỷ ơi? Mới chơi chưa biết nhiều mà, nói vậy ai hiểu nổi hix......
Haiz... là do người chụp ko canh chỉnh.. làm mắt e nó bên trắng bên đen... :le_luoi: