• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Có mem nào cíu e miu nhà tớ với.!

Mimeo

e Mi bỏ ăn 2ngày rồi.chỉ uống 1 tí nước, đi ngoài 2 lần thôi, phân lỏng màu xanh.hôm rồi có cho uống thuốc đi ngoài, vừa cho miu uống 1 thìa thì đã lại nôn ra kái dịch màu xanh lá mạ.huhu.sáng nay, lúc 3h sáng thấy em ấy ho dữ dội, r nôn r bọt trắng, có cả zun nữa.nhìn ghê lắm.em í cũng mệt nhưng vẫn nô, đi lại bình thường.mỗi tội k ăn, người gầy đi rồi.huhu.thương lắm.Miu của t là mèo Anh lông dài 3 tháng rưỡi.Ai có kinh ngiệm chỉ zùm mình xem em í bị sao để kịp thời chữa.nếu fải đi bác sĩ thì địa chỉ nào đáng tin? ( mình mới nuôi, chưa có kinh ngiệm ).mih cảm ơn

strawberry_ship

DIAMOND MEMBER
nếu bạn ở tp. hcm thì lên bv thú y sài gòn, ko bik họ có nhận mèo hay ko, bé của bạn có lẽ bị giun sán nặng đó, bạn có sổ lãi định kì chưa, bây giờ bé nó ăn đc ko, cho ăn thử ít cháo và pha nc đường cho bé uống lấy sức nhé. rồi bạn lên mạng tìm số đt 1 số bsty hỏi họ xem phải làm sao, nếu bị giun thật thì cho uống thuốc sổ thôi,

Mimeo

cảm ơn t.yeu nhé.e Mi của t bị zun thật.vừa sổ htrc r.tẩy zun cho e í xobg ăn khỏe kinh khủng luôn may quá.