• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

có ai bị như mình không nhỉ

Status
Không mở trả lời sau này.

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
BôngBôngBông said:
Đ' thể nào nhịn nổi.chả hiểu cái đ' gì tự nhiên bị 1 đứa đ' quen biết vào nói gọi đến xong bi leo cây.t nói lần nữa tao đ' làm chuyện đấy.chả thấy có 1 tí công bằng nào.ban nick thì ban đi.chỉ đứng về phía người viết ra bài phàn nan mà ko nghĩ tới người bị phanf nàn à.như...
Cảnh cáo bạn về cách dùng từ nhé. Bạn buôn bán mà thái độ bạn như vậy thì ko ai giúp bạn đc.

Nếu người ta vu oan cho bạn thì bạn phải tìm cách giải trình chứ, đằng này bạn làm căng lên, dùng từ ngữ xúc phạm người khác, rồi bỏ mặc cho ai muốn làm gì thì làm, nghĩ sao thì nghĩ, vậy là cách giải quyết sao.

Nếu tôi xử ép bạn thì tôi đã ban nick bạn từ đầu rồi, ko cần chờ bạn vào giải thích đâu.

Trong việc này tôi chả cần ai giúp vì t đã noí ko cho cái ông kia leo cây roòi.đợi bao nhiêu lâu mãi mới lên đc chức mod thì có phót luôn.ad cũng phải nghi ngờ diều đó chứ.

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
BôngBôngBông said:
Trong việc này tôi chả cần ai giúp vì t đã noí ko cho cái ông kia leo cây roòi.đợi bao nhiêu lâu mãi mới lên đc chức mod thì có phót luôn.ad cũng phải nghi ngờ diều đó chứ.
Qua cách xử lý tình huống của bạn thì tôi nghĩ bạn nên quên chức danh Mod đi.

Dù người ta có vu oan cho bạn thì bạn cũng nên bình tĩnh mà tìm cách giải quyết, đằng này bạn làm căng lên rồi dùng từ ngữ xúc phạm người khác. Nếu bạn có quyền Mod thì bạn ban nick người ta luôn àh.

Trong mua bán thì chuyện xích mích, vu oan xảy ra hàng ngày, nếu bạn ko đủ bình tĩnh giải quyết thì bạn sẽ là người ra đi.

Yêu Thú Cưng said:
Qua cách xử lý tình huống của bạn thì tôi nghĩ bạn nên quên chức danh Mod đi.

Dù người ta có vu oan cho bạn thì bạn cũng nên bình tĩnh mà tìm cách giải quyết, đằng này bạn làm căng lên rồi dùng từ ngữ xúc phạm người khác. Nếu bạn có quyền Mod thì bạn ban nick người ta luôn àh.

Trong mua bán thì chuyện xích mích, vu oan xảy ra hàng ngày, nếu bạn ko đủ bình tĩnh giải quyết thì bạn sẽ là người ra đi.
người ta xúc phạm tôi trc đấy
Ngay ngày đầu làm mod tôi đã tichs cực làm đúng trách nhiệm của mod.tôi muốn giups nhưng bạn ddaax nói thế thì thôi.quên thì queen luôn :) như bạn nói tôi là mod thì tooi ban njck ngưừita.thế hqua tôi có ban njck ko.cứ bụng ta suy ra bụng người.tôi biết tôi chuẩn bị bị ban nick mà :)

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
BôngBôngBông said:
người ta xúc phạm tôi trc đấy
Ngay ngày đầu làm mod tôi đã tichs cực làm đúng trách nhiệm của mod.tôi muốn giups nhưng bạn ddaax nói thế thì thôi.quên thì queen luôn :) như bạn nói tôi là mod thì tooi ban njck ngưừita.thế hqua tôi có ban njck ko.cứ bụng ta suy ra bụng người.tôi biết tôi chuẩn bị bị ban nick mà :)
Bạn nói vậy thì tôi không còn gì để nói. Nhưng bạn vẫn phải trả lời vấn đề sau nhé.

Tại sao topic của bạn đăng bán mà bạn lại nói là nhà bạn ko có mèo đó.

Yêu Thú Cưng said:
Bạn nói vậy thì tôi không còn gì để nói. Nhưng bạn vẫn phải trả lời vấn đề sau nhé.

Tại sao topic của bạn đăng bán mà bạn lại nói là nhà bạn ko có mèo đó.
trong thời gian bạn kia đưa ra thì nhà mình ko có bé 34 naò.nhà mình chỉ có 1 bé 34 đực mới bán đầu tháng này

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
BôngBôngBông said:
trong thời gian bạn kia đưa ra thì nhà mình ko có bé 34 naò.nhà mình chỉ có 1 bé 34 đực mới bán đầu tháng này
Thời gian nào bạn. lovemeo chỉ đưa ra topic mèo của bạn đăng, nhưng bạn lại nói là nhà bạn ko có bé mèo nào như thế này. Chứ ko phải bạn nói lúc trước nhà bạn có nhưng bán rồi. 2 câu trả lời hoàn toàn khác nhau nhé.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
lovemeo said:
vâng thưa bạn bông tôi chẳng ép uổng gì bạn tôi cũng không còn lời nào để nói với bạn nữa mọi việc để mọi người trong diễn đàn tự đánh giá
Xin cho mình xen ngang hỏi duy nhất 1 câu, cái sđt từ đầu đến cuối bạn dùng để giao dịch,hỏi han, rồi gọi đt khi đến nơi, và cuối cùng là nt mắng mỏ khi bạn bi leo cây ík, có phải là đúng số 0974854492 mà bôngbongbong đăng lên các topic bán mèo ko?
Nếu đúng, mình ko còn j để hỏi.
àh nếu bạn còn lưu số or các sms thì trưng lên đây để làm bằng chứng là bạn có giao dịch, để Ad xử đúng ng, đúng tội nhé!

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
BôngBôngBông said:
Thời gian ở trong cái topic kia kìa.vặn vẹo.mệt người
Đây ko phải là vặn vẹo, mà là rõ ràng mọi việc. Còn cách trả lời của bạn là ko rõ ràng. Bạn vui lòng rõ ràng hơn 1 tí nhé. Vì nó sẽ có lợi cho bạn. Còn nếu bạn cứ trả lời theo kiểu chung chung thì mình sẽ ko hỏi nữa và quyết định luôn nhé.

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Thời gian lovemeo nói về việc bị bạn cho leo cây là cách đây đã hơn 1 tháng rồi. Chứ ko phải ngày 13/1/2014

lovemeo said:
sao nhanh quên thế hả ,ngày tháng thì đúng là tôi không nhớ vì cũng khoảng hơn 1 tháng rồi và tôi thì mới tham gia diễn đàn cũng ít on lên bây giờ biết có mục này mới vào viết bài vì vẫn rất bức súc còn về số nhà thì qua trao đổi điện thoại bạn bảo tôi đến ngõ 92 hay ngõ 82 gì đấy mình cũng không nhớ rõ nếu cần ngày mai tôi đi qua dọc đúng số ngõ nhà bạn đượ ngay ,còn về bé mèo bạn đăng bán là mèo 34 cái trưởng thành màu vàng có cả ảnh chụp ,lúc tôi gọi điện bạn nói giá 1tr8 và bảo tôi đến bắt ngay nếu không 12h trưa gửi đi sài gòn và lúc là gần 10h ,bạn đoc rõ địa chỉ để tôi xuống đợi ở đầu ngõ và gọi điện bạn ra đón(ngõ 92 hoăc 82) khi tôi gọi bạn nói vang chờ em 1 chút em ra đón và tôi đã chờ 20ph mới gọi lại thêm 20ph nữa tôi gọi cho bạn 2 máy số máy mà bạn không thèm nghe ,vì quá bức súc lên tôi đã nhắn chửi bạn ,nhà tôi ở đông ngạc cách nhà bạn khoảng 17,18 km mà bạn cho tôi leo cây như vậy ,rồi bây giờ không giám thừa nhận ,không giám đối diện với sự thật như vậy là sao bạn ?
Và topic của bạn đăng bài là 27/10/2013, cũng gần với thời gian lovemeo đưa ra

http://www.yeuthucung.com/topic/82344-hn-ban-meo-34-xinh-xinh/

BôngBôngBông said:
Thì cái thời gian trong bài viết mà cái bạn kia đăng lên kìa.bạn kéo lên trên xem đi.cái ngày đó mình ko có bất kì 1 con mèo 34 cái nào
Vậy bạn nói ngày nào bạn ko có mèo 34.

Yêu Thú Cưng said:
Thời gian lovemeo nói về việc bị bạn cho leo cây là cách đây đã hơn 1 tháng rồi. Chứ ko phải ngày 13/1/2014

Và topic của bạn đăng bài là 27/10/2013, cũng gần với thời gian lovemeo đưa ra

http://www.yeuthucung.com/topic/82344-hn-ban-meo-34-xinh-xinh/

Vậy bạn nói ngày nào bạn ko có mèo 34.
27/10 mình ko có 34 cái.thích điều tra gì nữa thì qua nhà nói chuyện hỏi bố mẹ mình sẽ rõ.mua bán tại nha ko phải ngoài chợ nên bố mẹ tôi biết hết đó

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
BôngBôngBông said:
27/10 mình ko có 34 cái.thích điều tra gì nữa thì qua nhà nói chuyện hỏi bố mẹ mình sẽ rõ.mua bán tại nha ko phải ngoài chợ nên bố mẹ tôi biết hết đó
Ko có sao bạn lại đăng bán như sau: "Bé 34 giới tính cái 7 tháng tuổi.màu vàng.lông dài xù.mặt tròn xoe.sức khỏe hoàn toàn tốt"

Nick của bạn đăng bán mà bạn lại nói ko có là sao.

Yêu Thú Cưng said:
Ko có sao bạn lại đăng bán như sau: "Bé 34 giới tính cái 7 tháng tuổi.màu vàng.lông dài xù.mặt tròn xoe.sức khỏe hoàn toàn tốt"

Nick của bạn đăng bán mà bạn lại nói ko có là sao.
cái đó mình chịu
đến mình còn thắc mắc tại sao lại có bài viết đó
nếu mà có chuyện đó thì mình sẵn sàng xl bạn kìa tiếc gì 1 câu xl
nhưng nói thật lòng là mình ko làm chuyện đó
mình nói đến thế thôi
còn tuỳ bạn
thank

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
BôngBôngBông said:
cái đó mình chịu
đến mình còn thắc mắc tại sao lại có bài viết đó
nếu mà có chuyện đó thì mình sẵn sàng xl bạn kìa tiếc gì 1 câu xl
nhưng nói thật lòng là mình ko làm chuyện đó
mình nói đến thế thôi
còn tuỳ bạn
thank
Nick của bạn mà bạn nói ko biết thì mình cũng ko biết nói sao.

Vậy YTC ra quyết định cuối cùng. Ban nick BôngBôngBông vĩnh viễn để tránh trường hợp tương tự xảy ra.

Status
Không mở trả lời sau này.