• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Câu lạc bộ "Con Trai"

anhvan

T.Viên Năng Động
này, nếu tớ vote cho cậu làm vợ cho club thì a hoangchungvet có ghen k nhỉ :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

thông tin chính xác là Nấm đang gay gắt với chị Q... nếu Nấm ra đi thì phãi nói cũng là một tỗn thất lớn cho clup chúng ta....

anhvan

T.Viên Năng Động
chắc do chị quyên khóa bài hướng dẫn tự tử nên nấm mới gay gắt thế!

cũng không trách cQ dc vì cái ấy cũng nhậy cãm lắm ý...báo chí cũng 1 thời gian đưa tin roi mà sao Nấm lại vô ý boss lên đễ xẫy ra chuyện này thế k pít

dxdcamel

Mr.Cat
hèn chi từ hôm wa tới giờ kiếm bài đó ko thấy đâu

yellow_libra_9x

YTC Developer
Này nhé các đồng chí....
Chuyện là a định làm 1 cái off nho nhõ cho các đồng chí trong clup biết mặt nhau ý mà...dĩ nhiên sẽ chia ra 2 khu vực....bắc nam...khu vực bắc sẽ nghe theo chĩ đạo cũa bengvip...cã 2 khu vực sẽ off cùng một giờ và cùng một ngày....chúng ta sẽ bàn chuyện đại sự....và 2 miền sẽ liên lạc với nhau suốt cuộc off qua mạng vnmb chĩ 5un thoi....các bạn thấy sao???

Trời ơi! Làm sao bây giờ! Nhỡ đâu trùng giờ đi học thêm của em thì sao??? Mà em chỉ có 2 nick của Zip và một ai nữa thui! Nhỡ đâu mọi người lại onl vào giờ em đi học thì..
Đây nè, lịch học của em :
Tối thứ hia : Toán
Chiều thứ 2 : Nghỉ
Chiều thứ 3: Chuyên đề văn ở trường
Chiều từ 4h đến 7h: học thêm Anh
Chiều thứ 4: đội tuyển
Tối thứ 4: học thêm Toán
Chiều thứ 5: Học chuyên đề Anh
Tối thứ 5: học thêm Lý
Chiều thứ 6: đội tuyển
Tối thứ 6 từ 4h đến 7h: Học thêm Lý
Chiều thứ 7: chuyên đề Toán
Sáng chủ nhật: học thêm Hóa
Chiều chủ nhật: học thêm Anh!
Lịch kín mít như vầy chắc phải chịu thui! Hu hu! Em lại không có di động! >

yellow_libra_9x

YTC Developer
Năm ngóai đậu cđ,mà khỗ nỏi mình k định là sẽ vào cđ nên bõ ngan và đùng 1cái ôg nội bệnh phãi túc trực trong bệnh viện mấy tháng trời,ròi về quê chăm sóc thêm vài tuần,còn phãi sang phnôngbnenh một thời gian ròi mới về,kiến thức bay mất tiu hết oy,về đi luyện thi mà chã pit j!sau đó lao vào buôn bán thú rừng!jờ đang tìm ja sư...hy vọng là sẽ vào đc 1trường nào đó trung bình cũng đc chứ k cần có tiếng,định đi bên công ngệ thông tin

Ô! Em có bà chị ruột hjc Ngoại Thương Hà nội năm thứ ba! Thành thử đây cũng là áp lực để em lun lun cố gắng học giỏi! Nhưng đôi khio áp lực như vậy mệt lắm! Nhưng mà nếu cố gắng bây giờ mà sau này sướng thì vấn đáng! Ha!

Pikachu

T.Viên Năng Động
Ô! Em có bà chị ruột hjc Ngoại Thương Hà nội năm thứ ba! Thành thử đây cũng là áp lực để em lun lun cố gắng học giỏi! Nhưng đôi khio áp lực như vậy mệt lắm! Nhưng mà nếu cố gắng bây giờ mà sau này sướng thì vấn đáng! Ha!

nhox này giống ta dey :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: , học nhiều quá. Nhưng ước mơ của e là thành nhạc sĩ và ca sĩ nên áp lực phải bị dẹp ngay :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :143163ljogging:

anhvan

T.Viên Năng Động
@văn: chạy qua profile của tui có may tam hinh do, copy qua trang dau cho vui cua vui nha đi ong :khoc_nhung_ko_chiu_thua:)
tán thành chuyện đi off o HCM

oke! mình sẽ cap nhật nhanh thoi...chuyện off thì vẫn là dự định vì....nó không dễ như mọi người nghĩ chút nào đâu...thành viên CLUP thì ít mà người bận thì nhiều....nên phãi làm sao cho hợp lý....đang nhức đầu đây.....

anhvan

T.Viên Năng Động
diễn đàn mấy hôm nay đang có nhiều chuyện khộng vui cho nên không khí ảm đạm! :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

ôi!!! không khí ãm đạm cứ như xóm ngụ cư cũa Kim Lân ý.....pùn...
thôi nào clup CT kiêu hùng ...vùng dậy đi chứ....Nấm đi như vậy là cã clup mất vợ rùi ..... bùn...

Pikachu

T.Viên Năng Động
ôi!!! không khí ãm đạm cứ như xóm ngụ cư cũa Kim Lân ý.....pùn...
thôi nào clup CT kiêu hùng ...vùng dậy đi chứ....Nấm đi như vậy là cã clup mất vợ rùi ..... bùn...

:khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :143163ljogging:

anhvan

T.Viên Năng Động
ua, nấm là vợ ai dzay..du do con gai vi thanh nien la hok dc dau nha

hê hê vợ cã clup lun hê hê hê sắp ròi