• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Câu lạc bộ "Con Trai"

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
xem nào xem nào, đầu tiên là sinh nhật lần thứ 21 của tớ, her her:
--> gia đình nhỏ của chips đó, hihi

--> bạn gái-bx tương lai cùng với thằng anh em họ hàng thân thiết ^^

--> hình chụp hôm đi hội hoa xuân ở CV Tao Đàn nè

--> Tết lăng xăng dắt xe lên Vũng Tàu chơi, sáng đi chiều về bằng xe máy, sung hok :em xin_em xin:

--> lên tới núi Chúa Kitô Vua làm 1 tấm mới chịu đi xuống, hình anh Chips cũng ko đến nỗi xấu nhở

--> cười cái cuối chào mọi người hen

ps: tớ đã đề pa roy nha, h tới mọi người up hình, ko là tui giận, ko bước vào cái topic này nữa :thang_nao:

mupxjt

mới vào 4rum chưa đc bao lâu ... thấy cái clup boy này nên đăng kí lun .... chẳng lẽ để bị lép vế club girl sao ta :thang_nao:
cho tham gia với nhé
Tên : Lê Quang Trí Bảo
Ở : BR - VT
đang học tại tpHCM
Sn : 10/11/1991
y/h : mupxjt
Bản thân : đặc biệt rất là iu thú cưng .... iu nhất là gà ( ko giống ai nhỉ =]] ) đến nỗi mama nói chắc mày kiếp trước mắc nợ mấy kon gà ... :em xin_em xin:
có 1 pic để a e bik mặt nè ...

Pikachu

T.Viên Năng Động
a có mem mới, chào mừng a với clb hãy phát huy tích cực lên và nhớ coi chừng Nấm đấy :em xin_em xin: :thang_nao: :sadcorner:

Pikachu

T.Viên Năng Động
típ nữa. Clip này là cái clip Đông Nhi tới trường e hát kkekekek
Đông Nhi kí tên một chữ kí 800K dey :em xin_em xin: :em xin_em xin:
còn đây là clip đi chơi Lâm Đồng Đambri đi 2 ngày một đêm. Cái clip này nói về cuộc thi hoa hậu của trường e
Và ng` đăng quang cũng là mí đứa quậy trog trường
Cuối cùng là năm học 2009-2010
Nói chung, tổng kết lại trường thật là vui :em xin_em xin: :thang_nao: :sadcorner: :em xin_em xin:

Pikachu

T.Viên Năng Động
to tất cả mọi người:
thực ra ảnh trên FB của em rất xấu nhưng là vì FB thì chúng ta ngại gì phải ko, cứ thế là post thôi, hehe :em xin_em xin:
hnay em mới nhuộm tóc nè, sướng, để chụp mấy phát post nhá, chờ 1 tuần nữa đi :thang_nao:

nhuộm tóc mà k bị sao đỏ ghi á :sadcorner: :em xin_em xin: :em xin_em xin:

dxdcamel

Mr.Cat
Thấy ai cũng giới thiệu hết rùi nên mình cũng xin 1 vé tham gia cho vui nhà vui cửa đè bẹp clb của chị Quyên hehe
Tên: Đào xuân Dũng
Nick name : Mr.Cat
SN : 20/09/1987
Nick yahoo:utdung_2005@yahoo.com
Địa chỉ : Bình Thạnh + Gò Vấp TPHCM
Sở thích : yêu các bé hamster và sóc đặt biệt ferret( nhưng chưa kiếm đc bé nào ) :em xin_em xin: sở thích thứ 2 mê xe + trang trí xe hehe ( sở thích của 99% kon trai hehe ) :sadcorner:
Sdt : 01228898981
Tình hình hiện tại : ế người yêu vì lý do yêu thú yêu xe nhiều hơn yêu bạn gái nên bị đá lần nì là lần thứ 101 hjz hjz ( nhục nhã ghê hjz hjz ) :thang_nao: :sadcorner:
Hoạt động: ......thất nghiệp :em xin_em xin: :em xin_em xin:
Tự sướng:theo chủ nghĩa " siêu mẫu siêu ròm " nên hem dám đăng hình hehe :em xin_em xin: :birth:

mupxjt

Thấy ai cũng giới thiệu hết rùi nên mình cũng xin 1 vé tham gia cho vui nhà vui cửa đè bẹp clb của chị Quyên hehe
Tên: Đào xuân Dũng
Nick name : Mr.Cat
SN : 20/09/1987
Nick yahoo:utdung_2005@yahoo.com
Địa chỉ : Bình Thạnh + Gò Vấp TPHCM
Sở thích : yêu các bé hamster và sóc đặt biệt ferret( nhưng chưa kiếm đc bé nào ) :khoc_nhung_ko_chiu_thua: sở thích thứ 2 mê xe + trang trí xe hehe ( sở thích của 99% kon trai hehe ) :em xin_em xin:
Sdt : 01228898981
Tình hình hiện tại : ế người yêu vì lý do yêu thú yêu xe nhiều hơn yêu bạn gái nên bị đá lần nì là lần thứ 101 hjz hjz ( nhục nhã ghê hjz hjz ) :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
Hoạt động: ......thất nghiệp :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
Tự sướng:theo chủ nghĩa " siêu mẫu siêu ròm " nên hem dám đăng hình hehe :143163ljogging: :143163ljogging:

a có sở thích giống e nà ... mê chơi xe nè hehe .... em cũng ở bên biker nè

dxdcamel

Mr.Cat
a có sở thích giống e nà ... mê chơi xe nè hehe .... em cũng ở bên biker nè

hân hạnh làm quen hehe ; :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: bữa nèo rãnh đi uống nước bàn chuyện xe hen ; còn trong đây chắc hem dám sợ chị sư " tử " ý nhầm sư " tỷ " Quyên chém chít ko kịp ngáp hẻ hẻ :143163ljogging: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

mupxjt

hân hạnh làm quen hehe ; :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: bữa nèo rãnh đi uống nước bàn chuyện xe hen ; còn trong đây chắc hem dám sợ chị sư " tử " ý nhầm sư " tỷ " Quyên chém chít ko kịp ngáp hẻ hẻ :143163ljogging: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

hjhj a ở đâu ? e ở gò vấp nè bữa nào ra giao lưu chơi .....

anhvan

T.Viên Năng Động
hê hê hê wellcome wellcome..!!!! Ngại quá ngại quá tuy hơi muộn nhưng còn hơn là không....
Khi nào có sóc tui pm choa D liền....