• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

các bạn cho mình hỏi bệnh viện Gaia ở địa chỉ bao nhiêu ạ. mình chỉ biết ở Tây Hồ thôi

Thaochu

phamhung330 said:
các bạn cho mình hỏi bệnh viện Gaia ở địa chỉ bao nhiêu ạ. mình chỉ biết ở Tây Hồ thôi
. Hiện tại chắc chỉ có ở đấy thôi b,,thú cưng của b bị làm sao vậy

Thaochu said:
. Hiện tại chắc chỉ có ở đấy thôi b,,thú cưng của b bị làm sao vậy
con sam mình mới mua đk 7 tháng về từ nhà khác nuôi mà về ng hơi gầy nhác ăn, cho ăn gì cũng k ăn, cổ gà k cũng k ăn, đồ gì cho chó thơm lừng cũng k. nhà chủ tr của nó bảo đợt tẩy giun của nó lúc 3th tuổi từ đó k tẩy nữa. mình k biết bị nhiem giun sán k nên mới định cho đi khám xem sao. bạn có biết gì k cho mình vài lời khuyên với

giang179

Member
phamhung330 said:
con sam mình mới mua đk 7 tháng về từ nhà khác nuôi mà về ng hơi gầy nhác ăn, cho ăn gì cũng k ăn, cổ gà k cũng k ăn, đồ gì cho chó thơm lừng cũng k. nhà chủ tr của nó bảo đợt tẩy giun của nó lúc 3th tuổi từ đó k tẩy nữa. mình k biết bị nhiem giun sán k nên mới định cho đi khám xem sao. bạn có biết gì k cho mình vài lời khuyên với
Số 38 - Đường 1 - Khu tập thể quân đội F361, An Dương, Phường Yên Phụ, Tây Hồ - Hà Nội[SIZE=10pt] [/SIZE]​