• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Các bé nhà mình mới sinh ngày 19/6/2011

linhdh

CÁc e mới sinh được 1 ngày xong. Mẹ bé sinh đc 9 em nhg chết mất 1 e bé cuối cùng :((..còn 8 e. Xinh và yêu lắm ý. Hiện tại up tạm 2 ảnh. Mai sẽ chụp đẻ up tiếp cho cả nhà coi.

Đang đợi bác sĩ đến để thắt đuôi cho bé.:( Buồn và thương lắm nhg vẫn phải bỏ đi vì k mai sau mà để người ta mang về ng ta cắt còn đau nữa :(

mama

T.Viên Năng Động
Bạn ơi các pé là giống gì vậy?

Pilovepet

LOVE ANIMAL
ui trời, xinh quá, bạn chụp nhỏ và mờ nên mình không nhận ra đây là giống gì, màu lông nna ná giống golden, lab

linhdh

ui trời, xinh quá, bạn chụp nhỏ và mờ nên mình không nhận ra đây là giống gì, màu lông nna ná giống golden, lab

Bạn ơi cocker bạn ạ ^^..Mình cho em nhà mình đi vs 1 em màu nâu đậm mà k hỉu sao ra toàn màu sáng :Onion32:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Đẹp quá, chúc mừng mẹ tròn con vuông! Chúc các bé mau ăn chóng lớn nhé!

linhdh

Đẹp quá, chúc mừng mẹ tròn con vuông! Chúc các bé mau ăn chóng lớn nhé!

Thay mặt mẹ và các bé cảm ơn:X

hí hí..Nhà bạn hình như cũng đc 7 bé đúng k ^^...

hic,đẻ 8 chết 1 còn 7 :Onion32:

milkchocolate

T.Viên Năng Động
ui, chó mẹ đẻ nhìu thế ^^ hì hì, chúc các bé lớn lên thật khỏe mạnh ^^
ủa nhưng mà sao bạn phải cắt đuôi bé đi vậy bạn??

linhdh

ui, chó mẹ đẻ nhìu thế ^^ hì hì, chúc các bé lớn lên thật khỏe mạnh ^^
ủa nhưng mà sao bạn phải cắt đuôi bé đi vậy bạn??

Bạn ơi giống chó này phải cắt vậy mà bạn. thế mới đẹp hihi

luanmeo_13

Iu ơi, yêu quá đi mất. Coi bộ cún nhà bạn thuộc giống chó xịn nhỉ, lông nó dài mà có vẻ mượt. Nhà tớ chỉ nuôi giống chó thường ở Việt thôi à

tra tra

T.Viên Năng Động
Tâm hồn ăn uống rất cao, tiết kiệm, tận dụng từng tí một!!! Yêu ghê, cả mẹ cả con đều yêu dã man!!!