• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Các bác pro cho em hỏi loài mèo này là loài gì

minhquycva

YTC Developer
mình nghĩ không phải mèo anh lông dài
em này chắc là mèo nga thôi
mèo nga giờ khá phổ biến, không còn hot như hồi trước nên theo mình biết giá dao động cỡ 600-700k đến 1tr2 là cùng

Jamie

Mèo Nga thuẩn chủng thì không có mắt màu vàng đâu.Em này
là mèo Anh lông dài lai Nga nhưng gen Nga trội quá nên mồm em ý hơi dài :)))em này tầm 1tr đến 1tr300 .Bạn tắm cho em ý đi nhé trông bẩn quá :)))

longsex

YTC Developer
qweasdzxc said:
mình được đứa em cho nó đc khoảng 5kg mấy bác cho em hỏi nó đc bao tuổi rồi :)
ai mà b được nhưng nhìn e này có vẻ cứng rồi , trên 1 tuổi , nó là ALD lai Nga. giá e này lúc bé khoảng tầm 1 triệu . vì m đã từng bán mèo ALD lai 34 giá 1triêu3 rồi

alice.4387

T.Viên Năng Động
chính xác hơn là ald lai nga các bạn ạ !! giá từ 1tr5 đến 2tr đó bạn. hồi nào đến giờ chưa nghe nói ald lai 34 mà 1,3tr như bạn bên trên nói.chúc b tìm đc e mèo xinh như e trong ảnh nhé

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
bé này ALD trội hơn zen Nga, dáng người của bé chuẩn ALD và có bộ lông của mèo Nga, thêm nữa là mặt bé hơi nhọn. Mình cũng có 1 bé như này. nhưng mầu lông xám trắng :D đẹp nhắm đã trưởng thành.

Giá của em nó từ 2tr đến 2tr5 nếu chưa thiến.Bởi e nó mà giao cấu với bé nào cũng ra tiền đó.