• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

các bác cho e hỏi e này có phải ald k?

Status
Không mở trả lời sau này.

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
mèo này lớn lông sẽ dài đấy, không phải mèo ta hoàn toàn đâu.

bé này lai nên lông mí dài đc chứ mèo ta lông ngắn sát mà. ^^

huyentrang26

ivys said:
mèo này lớn lông sẽ dài đấy, không phải mèo ta hoàn toàn đâu.

bé này lai nên lông mí dài đc chứ mèo ta lông ngắn sát mà. ^^
Vậy sao? Đây là mèo lai mèo ta ak. Thế mà ng bán nói là Ald lai 34, thế thì mjk bị lừa rồi sao?? Chẹp

Eiffel*FR

Silvery Palace Cattery
mình... không nhận thấy mèo của bạn có đặc điểm của 34. mặt bé có một xíu má, nhưng ko rõ ràng, rất tiếc khi phải nói rằng bé của bạn có thể đã lai qua nhiều đời nên em ko còn rõ ràng đặc điểm của mèo anh (trừ bộ lông dài, một chút má) mèo 34 lại càng không... người bán có thể không lừa bạn, vì có khi chính họ cũng không nhận định được mèo đã lai qua mấy đời, họ nghe mèo bố hoặc mèo mẹ là mèo anh lai 34 thì mèo con họ cũng vẫn sẽ nói là anh lai 34 thôi...

bé nhà bạn có màu Red and white rất đẹp :D

huyentrang26

Eiffel*FR said:
mình... không nhận thấy mèo của bạn có đặc điểm của 34. mặt bé có một xíu má, nhưng ko rõ ràng, rất tiếc khi phải nói rằng bé của bạn có thể đã lai qua nhiều đời nên em ko còn rõ ràng đặc điểm của mèo anh (trừ bộ lông dài, một chút má) mèo 34 lại càng không... người bán có thể không lừa bạn, vì có khi chính họ cũng không nhận định được mèo đã lai qua mấy đời, họ nghe mèo bố hoặc mèo mẹ là mèo anh lai 34 thì mèo con họ cũng vẫn sẽ nói là anh lai 34 thôi...

bé nhà bạn có màu Red and white rất đẹp :D
Vậy hả bạn.ukm. T cũng k rõ lắm nên hỏi tham khảo tí.hi. Dù sao đã nuôi bé rồi thì có tn vẫn iu và chăm sóc tốt e ý ^^!

Status
Không mở trả lời sau này.