• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Binh Duong - Bán meo Nga + Thái giá cực rẻ

Status
Không mở trả lời sau này.

burin1010

Member
Giá quá rẻ nên đã có 1 bạn nữa xuống tận Bình Duong bắt sáng nay rồi. Mong các bé dc vui vẻ va hạnh phúc. Cám ơn cả nhà

Nhung90

T.Viên Năng Động
omona, hix, chúc bé mau về nhà mới, tội nghiệp... k biết mai kia mình làm bố làm mẹ rồi mình có ghê gớm như mẹ mình bh k nhỉ?

burin1010

Member
Ức lắm chứ, sống với nhau, tình cảm thì nhiều. Nhưng bi h nhà cấm thì biết sao dc. Mình ko thề vì sở thích của mình mà làm ảnh hưởng đến mọi ng trong gia đình. Buồn thật, chỉ muốn mau dc ra ở riêng, lúc đó m thề sẽ nuôi từ 5 con mèo trở lên

burin1010

Member
Chào cả nhà. Cái ông sinh ra m đang chửi bới tè le điên quá. H hok pit cho bé đi đâu. Ổng còn nói đem vứt ra đường, xl, nó mà ra là tui đi lun >"

meopet

Member
trời 2 bé làm j nên tội ma đuổi đi thế tội nghiệp qá...... nhà mình thì cả bố mẹ cũng thích mèo nhg nhìu lúc thì k muốn đuổi nhưng k bao giờ đuổi được vì có 2 a e rất yêu mèo hihi

burin1010

Member
Cám ơn cả nhà và cám ơn các bro đã quan wan tâm và nt liên tục. Mình nghĩ các bé sẽ có tương lai tươi sáng hơn là ở nhà minh. >"

mtrang.204

Bé Cục
Up cho 2 bé mau về nhà mới nè

linp0o

đại cuồng pet :X
tội anh Rin :( cố tìm nhà riêng nhé, đợi lúc đó chắc Lady của em đẻ, em cho 1 bé :X hứa đó, nếu ok thì nói em hihi

Status
Không mở trả lời sau này.