• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

biji's pet shop dành cho các bạn yêu cún cưng .....

cun_canh

YTC Developer
chào các bạn !!!
hiện nay mình thấy các dòng chó trung quốc khá phổ biến và thấy các bạn kêu ca phàn nàn khá nhiều về tình trạng cún trung quốc chết khá nhiều nên mình mạo muội đầu tư shop cún cảnh của mình chuyên bán cún cưng đáng yêu do cún bố mẹ bên mình tự sinh sản và nhân giống nên rất muốn được các bạn ủng hộ ..
Hiện giờ mình đang có nhu cầu mua hoặc bán cún cảnh các dòng ... và bán cún con ( đảm bảo không phải hàng china)
hiện giờ mình đã có chuồng trại nên muốn mua các em cún trưởng thành về phối giống cho tự sinh sản .. các dòng các bạn nhé .. hoặc nhà bạn nào không có điều kiện nuôi có thể bán lại cho mình để mình nhân giống .. vậy nên nếu đàn nhà mình có chó con ra thì mình bán đàn cún ấy các bạn ạ .. hiện giờ mình đang có các dòng như samoyed , alaskan , husky , fox , bulldog , bắc kinh , nhật ...
mình muốn mua thêm các dòng khác nữa để nhân giống nếu các bạn nhiệt tình có thể gọi điện số 016889494239 hoặc yM! binjet_191@yahoo.com
mình cũng nhận bán các dòng chó trưởng thành và chó con luôn nhé .. tất cả cún của mình sẽ được khám và có sổ tiêm ở trung tâm thú y .. và sẽ được bảo hành sức khỏe ... cám ơn các bạn đã quan tâm và ủng hộ

chế độ bảo hành các bé cún cưng
hiện nay như mình thấy các bé cún chỉ được bảo hành từ 2 tuần hoặc đến 1 tháng nhưng bên mình không làm thế chúng mình tự tin vào cách chúng mình chăm sóc của các bé cún của chúng mình nên chúng mình sẽ đi theo cún đến suốt cuộc đời của cún có nghĩa là thời gian bảo hành cún sẽ là 3 tháng ốm đau bệnh tật gì bọn mình chịu trách nhiệm hết .. sau 3 tháng cún sẽ được hỗ trợ 50% tiền khám sức khỏe định kì nhé ..
cám ơn các bạn đã quan tâm và ủng hộ shop của mình

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
bạn ơi , mình ko xem dc hình . Mình nghĩ bạn nên up ảnh thật của cún nhà bạn thì mọi người sẽ tin tưởng bạn trong buôn bán hơn ==> bạn bán dc nhiều cún hơn nhé , chứ bạn ko nên up hình trên mạng . DÙ sao cũng up phụ

cun_canh

YTC Developer
toypoodle_123 said:
bạn ơi , mình ko xem dc hình . Mình nghĩ bạn nên up ảnh thật của cún nhà bạn thì mọi người sẽ tin tưởng bạn trong buôn bán hơn ==> bạn bán dc nhiều cún hơn nhé , chứ bạn ko nên up hình trên mạng . DÙ sao cũng up phụ
số cún bây giờ chưa được nhiều bạn ạ..TT bây giờ mình mua cún của các trại cún hoặc nhà bạn nào nuôi mà chán rồi mình mua cún trưởng thành về rồi bán hoặc cho sinh sản rồi bán cún con bạn ạ
thank bạn nhiều nhé

cun_canh

YTC Developer
mrte1234 said:
Anh có thể cho em giá 1 con Alaska hay Labrado 1-2 tuổi ko? :ngoi_xom:
chào bạn lab còn phụ thuộc vào màu lông và giới tính của cún nữa..bạn liên lạc qua yahoo cho mình hoặc qua số điện thoại nhé bạn hiền

cun_canh

YTC Developer
màu vàng này có đấy bạn

phuxuan_91 said:
Màu như thế này, tầm dưới 6 tháng có không bạn?
màu vàng này có đấy bạn ạ..bạn lấy cái hay đực hả bạn

pé shine

\^o^/ tiểu quỷ lắm chiêu "=..="
trùj ^^ lại gặp pạn ở đây ròy....chúc pạn có nhìu khách hàng tốt nhé ^^ update mí pé cho mình lên tham khảo vs nhé :03: :03: :03: :03: :03:

cun_canh

YTC Developer
tub30_1997z1 said:
alaska nau do? cai bao nhieu ha ban
alaska nâu đỏ giá căng đấy bạn ạ..mà lại là trưởng thành bình thường thì mình không nói nhưng nếu đẹp của nó thì giá cũng khớ khớ đấy =)))))))))))