• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

biên hoà-đàn bắc kinh lai nhật MẬP TRÒN SIÊU LÙN,có 6 HUYỀN ĐỀ(hàng hiếm)cần bán(CLOSE TOPIC)

Status
Không mở trả lời sau này.

chocon987654321

T.Viên Năng Động
tướng mấy em nó đi chạy xinh wa.ốp phụ anh nè.chó đẹp lém

thanks bạn nhiều nghen
up cho là pải trả công nha!!!

:D.ok tý em up lại cho anh ;) :D

chocon987654321

T.Viên Năng Động
em màu số 1 đã về nhà mới với 2anh chị ở quận bình thạnh.....2anh chị đó rất thích em nó..hi.em nó ăn tết trung thu ở nhà mới ngon nha...;)

chocon987654321

T.Viên Năng Động
hix.chỉ còn 1 em nữa thôi ace nhanh chân nèo,sáng nay bé ăn sáng có 1 mình à vậy mà bé vẫn tham ăn ăn tý xúi xong :p.....sángm nay muwa to wa đi..chúc ace 1 ngày học hành vui vẻ và làm việc suôn sẻ nhé ;) :D

chocon987654321

T.Viên Năng Động
trời ở biên hoà đã hết mưa ùi...và những tia nắng đã chiếu qua cánh cửa.....mọi những đã bắt đầu làm việc dễ đàng hơn...mọi người mọi ngày vui vẻ nhé....
up lên top cho pé còn lại nè ;)

chocon987654321

T.Viên Năng Động
em còn lại(là em số 2) đã về nhà mới với 1 cô và 1 chị(2 mẹ con) ở quận bình thạnh hay thủ đức á.mình khống hỏi rõ....lên thấy em nó là giỡn với em em nó lun..hi....em nó ăn tết trung thu ở nhà mới vui vẻ nhé ;) :D.
p/s:mình close topic lun nhé đã trang thứ 6 lun ùi.thanks tất cả ace đã up em nó lên top để những ai cần thấy và mua em nó về và thanks những ace đã wan tâm 3 em nó ;) :03: :03:

Status
Không mở trả lời sau này.