• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Biên hòa bán chó Becgie

Tình hình lả chó Becgie nhà ông chú mình trên Bình Phước chuẩn bị sinh em bé típ, nên ồng chuyễn cho mình 5 em Becgiec con mình nuồi đến nay dc 2.5 tháng gồm 3 cái 2 đực mỗi em nặng 8 đến 10 kg, sức khỏe tốt, qậy phá như ma,ăn như hạm. kekeke nay mình muốn share bớt choi ae nào có sở thích nuôi Becgie, giá mổi em là 3.5 triệu(Chỉ tiếp những người có thiện chí)
Ae nào cần đến nhà coi trực típ hehe
Địa chỉ :15/1 tồ 20 KP3 phường bửu long biên hòa đồng nai
số điện thoại liên lạc: 0988 321 831(không nhận tin nhắn) Thanks

dolababy12

YTC Developer
dòng bec lai này bán chỉ tầm 1tr mấy thôi bán ak vì thuần là 3tr5 rồi,bạn bán vậy lâu lắm các bé mới có nhà mới,chúc các bé mau có chủ

hoandang

T.Viên Năng Động
uppppppppppppppppp

bác này. một số anh em co cm rằng những chú này là bec lai vậy bác giải thích thế nào. nếu là bec thuần thì với giá này là hợp lý nhưng nếu là bec lai thì bác nên có câu trả lời hợp lý để ng mua khỏi phân vân khi tham khảo topic của bác. nếu là bec lai mình cũng muốn mua 1 bé về nuôi chơi bác xem lại nhé.
up chúc bác mau bán hết nhé.

bác này. một số anh em co cm rằng những chú này là bec lai vậy bác giải thích thế nào. nếu là bec thuần thì với giá này là hợp lý nhưng nếu là bec lai thì bác nên có câu trả lời hợp lý để ng mua khỏi phân vân khi tham khảo topic của bác. nếu là bec lai mình cũng muốn mua 1 bé về nuôi chơi bác xem lại nhé.
up chúc bác mau bán hết nhé.

Cám ơn ông anh nhé, tôi đăng vậy đấy, ai có thiện chí thì tới nhà xem, đc thì mua ko dc thì thôi, thuận mua vừa bán, tôi không thích bán và trà lời với mấy người " Lái Chó" như ong anh nhá

hoandang

T.Viên Năng Động
Cám ơn ông anh nhé, tôi đăng vậy đấy, ai có thiện chí thì tới nhà xem, đc thì mua ko dc thì thôi, thuận mua vừa bán, tôi không thích bán và trà lời với mấy người " Lái Chó" như ong anh nhá

dear anh ban.
dựa vaò đâu anh cho tôi là dân lái chó? khi tôi quan tâm đến thì với anh như thế nào là thiện chí? với cách trả lời như anh thì chắc là không buôn bán dc gi rồi pk. toi lịch sự hỏi 1 cách rất bình thường thế sao anh lại nóng như.... mới... ị vậy. việc gì phải vậy đúng ko?? anh cũng chỉ ko hơn 1 thằng bán chó mà thôi.

bec đẹp quá 3t được o anh

Bạn cứ tới nhà xem thòaj mái nha, thuận mua vừa bán, nếu mình thấy bạn nhiệt tình mình fix chút đỉnh ko vấn đề ji, Thanks