• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

BD Cần mua một em cún giá khoảng 2tr

Hải Long

Platinum Member
Các bác tua đến page 5 cho nhanh ạk :D
--------------------------------------------------------------------
Chào các bác, Tình hình là em sắp zô BD nên để Tiêu Đề như thế. Nói chung là em đã tg nuôi một em BK lai nhật , em đặt tên là Shin, rồi đùng 1 cái, 30/33 em ý ra đi vì trúng gió, quằn quại suốt 2 ngày rất thương T_T em bị sốc nặng, khóc khá nhiều, chắc ai nếu nuôi cún mà thương yêu gắn bó vs nó thì cũng rất thương nó :sadcorner: ... Em ngĩ là Shin cũng khá yếu vì e nuôi từ hồi 2 tháng tuổi đến 4 tháng rưỡi nên chắc vẫn yếu nên em quyết nên em quyết định nuôi giống khác.. :dead:

HN em viết bài này mong các pro tư vấn em nuôi giống cún nào khỏe mạnh, tầm 2-3 tháng nữa em vào BD ạk, em ko muốn mất cún thêm lần nữa đâu....

Mong các pro tư vấn em giống khỏe mạnh, giá hợp lý, trưởng thành nhiều, Em muốn mua cún 6tháng > cho cứng cáp khỏe mạnh.... Nếu đc cho e đặt gạch cũng đk ạk...
:154: :154: :154:

GIÁ CÚN EM MUA ĐK TẦM 2tr GÌ ĐẤY ẠK, TKS MỌI NGƯỜI , Sv đang học mừ !!!
:Onion38: :Onion38: :Onion38: :Onion38: :Onion38: :Onion38: :Onion38:

lxtrag

T.Viên Năng Động
Up phụ cho thớt .. sớm có người tư vấn
Mình cũng ở Bình Dương , mình nghĩ không phải 2 , 4 tháng là vẫn còn yếu đâu mà do chỗ bán thiếu chất lượng hoặc như thế nào đó thôi , tốt nhất thì nên mua cún ở nhà đẻ .. kham khảo thật kĩ và từ từ thôi đừng nên hấp tấp quá .. nếu chọn thì mình chọn mua cún nhỏ vì lúc này là cái thời mà tụi nó dễ thương nhất

ở hà nội mua cún dễ hơn trong này nhiều chứ. mình ở BD nè hok có trại chó nào hết :( ... nhưng bạn có thể mua jống H'Mông hay bắc hả nó là hàng việt nạm mà chất lượng quốc tế :)) ở BD kiếm 1 em cộc hay bắc hả khó ơi là khó ...

Hải Long

Platinum Member
lxtrag said:
Up phụ cho thớt .. sớm có người tư vấn
Mình cũng ở Bình Dương , mình nghĩ không phải 2 , 4 tháng là vẫn còn yếu đâu mà do chỗ bán thiếu chất lượng hoặc như thế nào đó thôi , tốt nhất thì nên mua cún ở nhà đẻ .. kham khảo thật kĩ và từ từ thôi đừng nên hấp tấp quá .. nếu chọn thì mình chọn mua cún nhỏ vì lúc này là cái thời mà tụi nó dễ thương nhất
Mình mua chỗ có uy tín mà. Mình chọn từ lúc 2thg mới cả em ý bị j đưa di bs thú y thì ko phải care hay pravo mà biij trúng gío ạk . Đằng nào em cũng sắp vào trong BD rồi nên chắc mua cún trog ý luôn ....

Hải Long

Platinum Member
kiệt Bình Dương said:
ở hà nội mua cún dễ hơn trong này nhiều chứ. mình ở BD nè hok có trại chó nào hết :( ... nhưng bạn có thể mua jống H'Mông hay bắc hả nó là hàng việt nạm mà chất lượng quốc tế :)) ở BD kiếm 1 em cộc hay bắc hả khó ơi là khó ...
Bạn ơi thế bạn bán em cún nào ko ? Có thì pm mình or cho mình địa chỉ chỗ khác bán cũng đk :D

huynhthanhphong1010

YTC Developer
Chó ta là dễ thương nhất.. :D Hay bạn nuôi chó Phú Quốc đi... thông minh và dễ nuôi

tientrung

Member
Fox soc đi bạn.đẹp mà dễ thương.mình đang có 1 e.không có thời gian chăm soc nữa.mình mua đẻ ở vn.bạn thick thì lh minh 0985383792

Hải Long

Platinum Member
kiệt Bình Dương said:
bạn định cư ở bình dương lun hả và bạn mún mua jống cho j nè
Yes bạn, tầm 2-3 thg mình định cư ở đó mình cần mua chó lớn to to , dễ nuôi, đb là chó gấu bạn có thì pm mình, miễn khôn là đc, size thì lớn or nhỡ nhỡ

Hải Long

Platinum Member
Đb là em cần mua chó gấu :03: :03: :03: cứng cáp khỏe mạnh ai có pm e :D
GIÁ CÚN EM MUA ĐK TẦM 1tr- 1tr5,6 GÌ ĐẤY ẠK, TKS MỌI NGƯỜI
:Onion38: :Onion38: :Onion38: :Onion38: :Onion38: :Onion38: :Onion38:

em là SV năm 2 nên mong a e giúp đỡ :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

Hải Long

Platinum Member
Cần mua một em cún ai bán pm đb là chó gấu và tầm 1tr5 .
:Onion38: :Onion38: :Onion38: :Onion38: :Onion38: :Onion38: :Onion38: :Onion38:

Ai có pm em , e đang là SV năm 2 ạk . :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:

Mong ace giúp đỡ ạk !!!! :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

Em ở HN tầm 2-3 thg sau vào BD ai có pm em ở đâu cũng

đk ạk! Tks all :good_job: :good_job: :good_job: :good_job:

Hải Long

Platinum Member
Cần mua một em cún ai bán pm đb là chó gấu và tầm 1tr5 .
:Onion38: :Onion38: :Onion38: :Onion38: :Onion38: :Onion38: :Onion38: :Onion38:

Ai có pm em , e đang là SV năm 2 ạk . :Onion07: :frozesweat: :Onion07: :frozesweat:
Mong ace giúp đỡ ạk !!!! :loa_loa: :loa_loa:

Em ở HN tầm 2-3 thg sau vào BD ai có pm em ở đâu cũng

đk ạk! Tks all :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: