• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

ban gap samoyed 4trieu

Status
Không mở trả lời sau này.

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Nhìn em nó bị ghẻ thế thì ai dám cho phối chứ.
Pic này mấy hôm trc thấy ng khác đăng bán mà

yeukunlam

YTC Developer
Like mod, mòd làm việc nhiệt tình quá

dolehai

Member
Đồng chí @dolehai không cần gửi inbox đâu nhé.
Làm ăn hẳn hỏi thì ok, chứ buôn gian bán dối thì đừng có vào YTC, tôi không để yên đâu.
Chú ý, gõ tiếng Việt có dấu
cai dit me may ai buon ban doi thang cho nay may bi dien a cho tao bao bị ghẻ như hình còn thế nào hả bản thân mày mới bán dối ý

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Đồng chí ăn nói thận trọng nhé. Có tuổi rồi thì phải ăn nói cho xứng tuổi của mình chứ
Tôi k hề nói đồng chí buôn gian bán dối, mà chỉ nói nếu buôn gian bán dối thì dứt khoát tôi sẽ loại khỏi YTC.
Còn đồng chí bán cún như thế nào tôi cũng kệ thôi. Nhưng việc vào viết nhận xét thì tất cả thành viên YTC đều được quyền nhé.
Qua kiểm tra IP thì đây cũng là chủ nhân của nik @daibang
Đồng chí muốn tôi xoá nick nào khỏi YTC đây? Nik này hay nik daibang? Mỗi thành viên chỉ cần 1 nick là đủ nhé
Thân ái

dolehai

Member
Đồng chí ăn nói thận trọng nhé. Có tuổi rồi thì phải ăn nói cho xứng tuổi của mình chứ
Tôi k hề nói đồng chí buôn gian bán dối, mà chỉ nói nếu buôn gian bán dối thì dứt khoát tôi sẽ loại khỏi YTC.
Còn đồng chí bán cún như thế nào tôi cũng kệ thôi. Nhưng việc vào viết nhận xét thì tất cả thành viên YTC đều được quyền nhé.
Qua kiểm tra IP thì đây cũng là chủ nhân của nik @daibang
Đồng chí muốn tôi xoá nick nào khỏi YTC đây? Nik này hay nik daibang? Mỗi thành viên chỉ cần 1 nick là đủ nhé
Thân ái
chỉ sợ có tật giật mình toàn lũ chó ............

Status
Không mở trả lời sau này.