• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán mèo ALD.giá mềm.Hà nội.

Status
Không mở trả lời sau này.
Hiện mình có 3 bé mèo ALD,2 tháng tuổi muốn bán.

các bé đều xinh xắn,mạnh khỏe va ngoan.đã ăn đc cơm và hạt khô.vệ sinh đúng chỗ.mèo nhà nuôi nên các bạn yên tâm nha.

bé đực,màu kem hồng.giá 3tr

bé cái màu cafe cháy.giá 2tr500

bé cái 3 màu.giá 2tr500

hình mẹ

hình bố

how to take a screen shot

LH : Nhung 0986.332.949.

có những nhà bán 4tr 5tr 1 bé.

200k 300k thì mới mềm hả bạn? mèo thuần thì có giá nhất định của nó.mèo lai cũng 2tr.

chắc fai ghi lại là giá ko đắt :)))))))))

YA_Cat

YTC Developer
xin lỗi nhưng mèo này là mèo thuần thì đúng là đâm đầu mà chết, trên box còn có những em mèo *không thuần* đẹp gấp vạn đàn này và giá cũng chỉ bằng 1 nửa thôi nhé. giá này thì đúng là chịu khó nuôi vậy

alice.4387

T.Viên Năng Động
Ko thuần đâu e nhé,mẹ tụi nhỏ là ald lai 34,bố là 34,nhưng xét về đẹp thì mấy đứa nhỏ đẹp và rất dễ thương ák.

ThuKhoaTamThan

YTC Developer
Giá này thực sự k ăn dc.
Giá này k mềm đâu b ạ. B để giá 1 nửa. Hoac 2tr. Thì có người qua ngó. Chứ b để giá này... Thực sự thì b để lại nuôi.
Ở đây họ cũng tham gia nhiều. Biết nhiều. Nên họ cho ý kiến. B hãy tham khảo và quyết định. Đừng bảo thủ.
Thank

nguyen thu trang

gold member
nhungdoll2808 said:
có những nhà bán 4tr 5tr 1 bé.

200k 300k thì mới mềm hả bạn? mèo thuần thì có giá nhất định của nó.mèo lai cũng 2tr.

chắc fai ghi lại là giá ko đắt :)))))))))
nói đến độ thuần của các bé ( theo độ thuần mà vn nói đến là bố + mẹ cùng 1 giống ) thì các bé của bạn chưa thuần nhé mèo mẹ nhà bạn ko phải là ald thuần mà là ald lai 34, mèo bố thì ald rồi ( hậu duệ xuất phát từ nhà cô Hồng Lý Nam Đế ). và nếu giả sử bé có " thuần" thì giá bạn đưa ra là hợp lý và chuẩn giá chứ ko hề mềm như title nhé.và bạn cũng đừng so sánh là nhiều nhà bán 4 5 tr nhé vì giống mèo nhà ngta khác, mặt mũi của các bé cũng khác, đàn mèo con nhà bạn xinh nhưng 2 bé sau mặt dài, ko tròn nên với giá 2tr5 chắc còn phải ở với bạn lâu lâu

mỗi ng 1 í.

mèo mẹ thì mình dám chắc là ALD thuần.m mang đi phối giống dưới Trại cá,Lý Nam Đế(nhà cô ấy nuôi hàng đàn ALD) chả ai nói mèo mẹ lai cả.

còn có chắc bố mẹ đây ko.nếu mua đến xem mèo tận nơi.nhìn cả mấy mẹ con cho dễ.

1 đàn có bé béo bé gầy.ai qtam đến xem và chọn.chứ m chả lừa ai.

Dê Điên

YTC Developer
Mình chỉ hỏi đơn giản này thôi, mèo bố bạn phối là ở nhà nào :D mèo mẹ bạn bao tuổi rồi, trả lời đc ko :D

kun.9x

YTC Developer
- Thôi, mngười ạ. Mèo nhà bạn ý chắc là đc. ăn vàng thay cơm nên giá cũng mềm như vàng vậy ấy mà. Các bạn chịu khó nuôi các em ý đến khi trưởng thành rồi các em ý sẽ nhả ra vàng cho các bạn đấy :v

alice.4387

T.Viên Năng Động
B ko có lừa,cái đó là sự thật,nhưng mèo mẹ là ald lai 34 còn mèo bố thì là ald ák.hok tin bạn hỏi những ng có thâm niên hiểu biết về mèo thuần như b mèo nhỏ 124 thì sẽ rỏ.mọi ng chỉ góp ý thôi àk b.

ThuKhoaTamThan

YTC Developer
Khổ qúa. Đã bảo mọi người góp ý thì chịu khó mà tham khảo và xem xé lại. Vẫn cứ bảo thủ.
Mèo bố thì thì mình kết rồi. Miễn nói.
Mèo mẹ mà là ald THUẦN. mình xin đâm đầu xuống đất.
Như chị Thu trang nói. Mèo ald thuan thì vs giá 2,5-3tr thì e thấy là cũng tương đối mềm so vs giá thực sự. Nhưng cũng chẳng chênh nhau là mấy.
Còn chủ top. Mình xin mạo phép xin hỏi mèo nhà chủ top mua ở nhà nào thế. Và xin bức chân dung của e nó thêm dc k. Mình muốn xem chữ thuần của mèo b là ntn. Và tsao b lại khẳng định mèo nhà b là thuần
nhungdoll2808 said:
mỗi ng 1 í.

mèo mẹ thì mình dám chắc là ALD thuần.m mang đi phối giống dưới Trại cá,Lý Nam Đế(nhà cô ấy nuôi hàng đàn ALD) chả ai nói mèo mẹ lai cả.

còn có chắc bố mẹ đây ko.nếu mua đến xem mèo tận nơi.nhìn cả mấy mẹ con cho dễ.

1 đàn có bé béo bé gầy.ai qtam đến xem và chọn.chứ m chả lừa ai.

Dê Điên

YTC Developer
alice.4387 said:
B ko có lừa,cái đó là sự thật,nhưng mèo mẹ là ald lai 34 còn mèo bố thì là ald ák.hok tin bạn hỏi những ng có thâm niên hiểu biết về mèo thuần như b mèo nhỏ 124 thì sẽ rỏ.mọi ng chỉ góp ý thôi àk b.
Mèo bố mình đảm bảo thuần bạn ạ :3 nhìn ảnh hơi xấu tí thôi. Cơ mà mèo con thì mình đảm bảo ko phải của mèo bố này =))

alice.4387

T.Viên Năng Động
Dê Điên said:
Mèo bố mình đảm bảo thuần bạn ạ :3 nhìn ảnh hơi xấu tí thôi. Cơ mà mèo con thì mình đảm bảo ko phải của mèo bố này =))
hèn chi mình thấy nó na ná giống dân nước ta,mà túm lại mấy nhỏ cũng xinh ghê chứ bộ.mà mèo bố thì đẹp thật.

Dê Điên

YTC Developer
alice.4387 said:
hèn chi mình thấy nó na ná giống dân nước ta,mà túm lại mấy nhỏ cũng xinh ghê chứ bộ.mà mèo bố thì đẹp thật.
Có thể bạn chủ đưa mèo mẹ đi phối ở nhà bạn đực lông cháy kia thật, cơ mà ko ăn thua, mèo mẹ lại trốn nhà lạng chạng với anh mèo ta nào đấy sinh ra đàn này :D

ThuKhoaTamThan

YTC Developer
Mèo con thì k nói làm gì. Cái này phải hỏi chủ top. Nhưng mèo mẹ mà là thuần chủng. Mình xin biếu không em nga lai ald của mình. Mèo của b kia. Nhìn là biết ald lai rồi.
Dê Điên said:
Có thể bạn chủ đưa mèo mẹ đi phối ở nhà bạn đực lông cháy kia thật, cơ mà ko ăn thua, mèo mẹ lại trốn nhà lạng chạng với anh mèo ta nào đấy sinh ra đàn này :D

cám ơn các bạn đã "góp ý" qua ư là nhiệt tình cho tớ.người muốn mua thì ít..người dìm hàng thì nhiều.làm cho topic của mình sôi động vl ra. =))
các bé mèo đã có chủ hết. "ko thuần" "mèo lai" "mèo ta" thì cũng đã có ng nhấc.nhấc về r cho ăn vàng. :))

mèo bố đảm bảo hàng ald thuần => từng phối giống,mua bán mèo nhà đó,hoặc chính nhà đó.khẳng định như đúng r í..
mèo mẹ nhìn fat phán lai nọ kia.mèo mẹ có bác tớ ship về từ anh các bợn ợ. :))

:)) còn tình nghuyện cho mèo.vâng,rất là vl.
nhà tớ đéo thiếu mèo bạn ạ.

thôi.các bợn cứ chọc ngoáy tiếp nhá.=))

Status
Không mở trả lời sau này.