• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bắc Kinh lai Nhật ư ? vào đây nào

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
Có ông bạn nuôi 1 bầy BK, mới gửi nhờ Chips bán dùm, bạn nào quan tâm thì liên lạc với Chips nhé, 2 em ấy 1 đực 1 cái, màu vàng, lông xoăn xoăn,mõm cụt ngủn, mời các bạn chiêm ngưỡng nhé:

Chó Đực, giá 1tr2

Và chó cái, giá 1tr1

Và hình của 2 em nó trong chuồng

các em nó mới về nên pha nc biển khô cho uống thôi chứ ko phải thuốc đâu nhen.

Chó của Chips chắc các bạn đã rõ chế độ bảo hành, bảo đảm sức khỏe đến khi các bạn chích ngừa hoặc 1,2 tuần nếu bạn nào lo sợ chích ngừa trễ, bảo hành các bệnh do virus trong sổ chích ngừa thôi các bạn nhé. Nếu chẳng may có chuyện ko vui thì mình hoàn 100% tiển mua cún.

bạn nào quan tâm liên lạc: 0903-950-148 (gọi điện hoặc nt đều dc)

nhà mình ở 8/1 đường 38, P.Hiệp Bình Chanh, Thủ Đức, gần Cá Sấu Hoa Cà trên Kha Vạn Cân, từ bền xe miền đông đi chứng 7' là tới.

Mình ưu tiên forum YTC trc nên sau 2 ngày mình sẽ up topic lên các forum khác ^^
thân

iuhusky

YTC Developer
Bạn oi cho mình hỏi chiện ngoài lề xíu nha, nuoc biển khô có công dụng j vay ban? Và mua ở đâu? Bao nhiêu tiền? Vì chó mình đang bệnh nên mình mun hoi xíu, làm phiền ban chúut nha

viet_u7891

YTC Developer
iuhusky said:
Bạn oi cho mình hỏi chiện ngoài lề xíu nha, nuoc biển khô có công dụng j vay ban? Và mua ở đâu? Bao nhiêu tiền? Vì chó mình đang bệnh nên mình mun hoi xíu, làm phiền ban chúut nha
Bạn mua nước biển khô ở ngoài tiệm thuốc tây nha, khoảng 3000 1 gói nhé, nếu chó bạn khó đi vệ sinh hoặc đi vệ sinh ra máu thì bạn mua thuốc tiêu chảy của con nít nha..Đừng chích nha..chó chết đó...Nếu bé hơi bị đau bụng thì cho bé uống nước biển khô.

hoatuongvi2407

còn 2 lon nữa...!!!!
Anh Minh chỉ em cách post hình trực tiếp lên như anh đi, giờ em post bài mà phải dùng liên kết ngoài, chán quá!

__Li.Bu__

viet_u7891 said:
Bạn mua nước biển khô ở ngoài tiệm thuốc tây nha, khoảng 3000 1 gói nhé, nếu chó bạn khó đi vệ sinh hoặc đi vệ sinh ra máu thì bạn mua thuốc tiêu chảy của con nít nha..Đừng chích nha..chó chết đó...Nếu bé hơi bị đau bụng thì cho bé uống nước biển khô.
ko hẳn đâu em, khi chó mới đi đâu đó mệt, thì thay vì em pha nc đường cho chó uống hoặc chó bị mất nc khi đi xa thì em cho uống nc biển khô sẽ tốt hơn. còn khó đi vs với vs ra máu đâu phải dùng cái này là hết, 1 phần thôi ^^

khoamax

T.Viên Năng Động
ầy lâu lắm mới thấy anh tham gia lại nhật lai bk nha up 1 phát cho mấy em nó mau tìm nhà mới nào

__Li.Bu__

mới có thêm 1 em trắng nữa nhé, mai xóa topic này mở topic mới hình chụp đẹp hơn, mấy tấm này tụi nó còn xơ xác quá

Dog.House

T.Viên Năng Động
Chúc Bé Ieu Sớm Tìm đc Nhà Mới nhé :X/ Xinh Lăm.