• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM BẦY 6 PÉ HUSKY SIPERIAN THUẦN CHỦNG MẮT XANH (đang nhận đặt gạch)

boluv

Pek & Pom
Chó mẹ nhà của chú mình vừa mới đẻ 6 bé husky cực đẹp thuần chủng nha..mắt xanh..có pé 2 màu mắt cực đẹp và hiếm..đuợc gần 1 tháng tuổi..hiện đang nhận đặt cọc..có màu nâu đỏ màu vàng xám tro đầy đủ hết..đảm bảo mấy pé khi qa xem sẽ rất rất thích..vì là chó đẻ nuôi tại nhà nên sức khoẻ đảm bảo bảo hành..ko như mấy chỗ nhập chó trung quốc về mấy ngày là đổ bệnh đâu nhé..giá cho các pé là 11 triệu/pé..có fix cho ai nhiệt tình..tiền nào của đó nha..ai có nhu cầu lh mình..0938484450

boluv

Pek & Pom
1 nâu đỏ..3 light red..2 xám đen:loa_loa:

boluv

Pek & Pom
Lên ngày mới cho mấy pé nè

rahul741

Member
Đúng đấy bạn h dòng husky đại trà rùi chó nhà đẻ chỉ 7 8 triệu thui bạn bán giá đó ko ai mua đc đau giá đo người ta bỏ thêm ít tiền đc hản 1 em có giấy tờ

boluv

Pek & Pom
Tui bán dùm chú tui..ổng đưa giá chứ có phải tui đâu :38:..tui chỉ chuyên bắc kinh và phóc sóc thôi..nhưng mà cái đám hus này nhìn cưng lắm đấy

thanh huyen 86

Bạn với chú bạn xem lại cái giá đi đừng bán mắc quá, mình mua xong mình còn giới thiệu bạn mình mua nữa, bọn nó kêu mình nuôi thử đc thì mỗi đứa mua 1 em về lập hội hehe.

boluv

Pek & Pom
1 em đã có chủ mới..còn 5 em nữa nha..lên nè