• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bình Dương _Bán chó con 250k phú quốc lai rott

Status
Không mở trả lời sau này.

akane_love

Pé lúa
chó mẹ là phú quốc có sái lưng còn chó cha là phú quốc lai rott (cũng có sái lưng) chó con thì giờ còn nhỏ chưa biết đc bạn.

akane_love

Pé lúa
Chó mẹ thì bạn xem hình rồi đó.. phú quốc lai rott k pải chó cỏ
Chó cha thì màu vàng có sái lưng rất là to con ( gần bằng bacre) nếu muốn chắc ăn các bạn có thể lên tận nhà để xem ba và mẹ của mấy bé
2 con đều tai xụp hết...
Chó bự con thì canh nhà là ok rùi bạn

akane_love

Pé lúa
YeuCho2 said:
bạn ơi mình dang ký bé mực màu đen nha
Bạn liên lạc số điện thoại để bàn bạc nha mấy bé đã đã có thể về nhà mới hết rùi... bạn like hay comment tấm hình bé bạn chọn luôn hén!

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
oa . mí bé hàng độc nà , như vậy mí bé sẽ có trí khôn của loài chó nối tiếng thông minh- phú quốc và cân nặng và khả năng giữ nhà của rott, mí bé này trông nhà là hết xảy luôn đó ! CHúc mí em chó con giá cực mềm sớm tìm dc chủ mới nà

akane_love

Pé lúa
toypoodle_123 said:
oa . mí bé hàng độc nà , như vậy mí bé sẽ có trí khôn của loài chó nối tiếng thông minh- phú quốc và cân nặng và khả năng giữ nhà của rott, mí bé này trông nhà là hết xảy luôn đó ! CHúc mí em chó con giá cực mềm sớm tìm dc chủ mới nà
Cám ơn bạn đã khen... mấy bạn cứ yên tâm mình đảm bảo không có mắc tiền đâu mình chỉ lấy tiền coi như mua sữa và thức ăn cho bé thôi ^^

Status
Không mở trả lời sau này.