• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bé ww bị nổi mụt nhọt trắng trên bụng xin mọi người giúp đỡ

Aulotus_shop

YTC Developer
Tối qua kiểm tra mấy bé cưng thì phát hiện em ww bị nổi mấy mụt màu trắng trên bụng, to bằng hạt đậu, cứng. Bé hay ngủ và không kêu la gì hết. Mấy bạn nào am hiểu cho mình hỏi bé bị vậy có nguy hiểm không? Làm sao trị khỏi ? Hoặc cho mình địa chỉ bác sĩ thú y để mình đem mấy bé đi khám. Mình ở Q.6 HCM, cảm ơn các bạn

Bé Xún

T.Viên Năng Động
Tối qua kiểm tra mấy bé cưng thì phát hiện em ww bị nổi mấy mụt màu trắng trên bụng, to bằng hạt đậu, cứng. Bé hay ngủ và không kêu la gì hết. Mấy bạn nào am hiểu cho mình hỏi bé bị vậy có nguy hiểm không? Làm sao trị khỏi ? Hoặc cho mình địa chỉ bác sĩ thú y để mình đem mấy bé đi khám. Mình ở Q.6 HCM, cảm ơn các bạn

Mấy cái này mình chịu :cry: .......bạn nào ở TPHCM thì giúp bạn ý đi nào:(

Aulotus_shop

YTC Developer
Lần nào kiểm tra lồng cũng thấy bé ngủ hết á, mình chỉ biết quẹt cái dính trên mi mắt bé thôi chứ k biết làm gì hết T.T Bỏ thức ăn vô rồi rinh bé xuống tầng dưới thì bé vẫn ăn bình thường, ăn xong chui vô nhà tắm lăn cát, rồi lại chui lên ngủ. Mới xin được địa chỉ bs, mà mai 2.9 rồi, không biết có làm việc hay không nữa

Aulotus_shop

YTC Developer
Trưa 2.9 phát hiện em ấy đã ra đi rồi T.T Mới hôm qua cho ăn còn chạy xuống giành ăn với bạn ở chung chuồng, giờ thì em ấy đã nằm ngửa và không còn thức dậy nữa

Bé Xún

T.Viên Năng Động
Trưa 2.9 phát hiện em ấy đã ra đi rồi T.T Mới hôm qua cho ăn còn chạy xuống giành ăn với bạn ở chung chuồng, giờ thì em ấy đã nằm ngửa và không còn thức dậy nữa

Chia bùn==.......có khi chả phải mụt nhọn trắng đâu......có khi là khối u đó@@

Aulotus_shop

YTC Developer
Chia bùn==.......có khi chả phải mụt nhọn trắng đâu......có khi là khối u đó@@

Hem biết nữa, mà sao u gì mà nổi 1 lần 3-4 mụt lận :dead: . Hôm qua còn thấy khỏe khỏe, sáng ra đã chết cứng tự bao giờ :sadcorner:. Lúc mua về em còn bé nhỏ, giờ nuôi em trắng trẻo, mập mạp, tròn như cục bông thì em ra đi :sad:

Bé Xún

T.Viên Năng Động
Hem biết nữa, mà sao u gì mà nổi 1 lần 3-4 mụt lận :dead: . Hôm qua còn thấy khỏe khỏe, sáng ra đã chết cứng tự bao giờ :sadcorner:. Lúc mua về em còn bé nhỏ, giờ nuôi em trắng trẻo, mập mạp, tròn như cục bông thì em ra đi :sad:

Có thể là khối u ác tính......lan sang chỗ khác.......chia bùn nha :cry: