• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bé Bun ^^

kevinle1586

Chào các bạn! Mình là thành viên mới, đây là lần đầu tiên mình tham gia diễn đàn, có gì nhờ các bạn góp ý thêm nhá! Thanks tất cả!

Đây là chú chó con mình mới xin được của người quen, 3 tháng tuổi rồi. Em nó tên Bun, xin ra mắt và làm quen với tất cả mọi người.

Nhân tiện cho mình hỏi, bạn nào có kinh nghiệm cho mình biết nó là giống chó gì không? Mình cảm ơn rất nhiều!

heobeo

T.Viên Năng Động
Chào các bạn! Mình là thành viên mới, đây là lần đầu tiên mình tham gia diễn đàn, có gì nhờ các bạn góp ý thêm nhá! Thanks tất cả!

Đây là chú chó con mình mới xin được của người quen, 3 tháng tuổi rồi. Em nó tên Bun, xin ra mắt và làm quen với tất cả mọi người.

Nhân tiện cho mình hỏi, bạn nào có kinh nghiệm cho mình biết nó là giống chó gì không? Mình cảm ơn rất nhiều!

Sao mình thấy Subi nhà mình cũng giống giống em này, nhất là tai cụp :th_haha_hammer:

milkchocolate

T.Viên Năng Động
chúc mừng Kevin nhé! cún dễ thương lắm!! Bun là tên của 1 loại bánh mì đấy :th_haha_hammer:
Chào mừng bạn nhé!! Cố gắng post thật nhiều bài viết đóng góp thông tin cho YTC nhé!! :lau_mo_hoi:

zoro_love_animal_9x

YTC Developer
welcome bạn đến với ytc,bé của bạn dễ thương thật hihi :ngoi_xom::Onion12:,bé nằm cứ như bơi ếch ý nhỉ hihi :lau_mo_hoi:,chúc cho bé luôn mạnh khỏe nhé:th_haha_hammer:

mama

T.Viên Năng Động
hihi! nhìn cái mặt đểu wa!

kevinle1586

Hehehe Thanks mọi người! Thấy em nó vậy chứ còn nhỏ lắm, quậy suốt ngày. Ah mình nghe một người nói nó giống lai Becgie, không biết ý kiến mọi người thế nào?

Pilovepet

LOVE ANIMAL
đáng yêu quá :icon027: