• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bé Bão thương yêu của mình :D

Phương Thảo

YTC Developer
View attachment 34699Mình mới rước một em Bắc Kinh lai về 4 ngày rồi, xinh như mộng mà rất quậy nhé. Bữa rước em về dinh, trời đang nắng to bỗng dưng nổi bão nên đặt tên là Bão Bão :D Hê hê, em nó chưa mọc răng hết, nhưng mà cắn rất đau và vô cùng háu ăn. Mời cả nhà làm quen với em nó nha :p
View attachment 34698
Khi ngủ, Bão Bão nhà mình vô cùng khoái nằm ngửa. Cứ giơ 4 chân lên trời rùi lim dim mắt, nhìn đến là phê :D Được mấy bữa ra vẻ ngoan hiền, hum nay lộ rõ mặt là hung dữ vô đối hê hê
View attachment 34701View attachment 34703View attachment 34704View attachment 34705View attachment 34702
Còn có 1 trò quái đản khác nữa là lúc mọi người ngủ, Bão rất thích bú trộm dzú của mọi người, sau đó leo lên liếm vành tai chóp chép và cắn tóc lôi đi :)) rất tiếc là chưa quay lại được :D
View attachment 34710View attachment 34711View attachment 34712
Hân hạnh làm quen với các anh chị em :D

BigBang Pegasis

Ruby Member
con này dê từ bé nhỉ
yêu quá

BigBang Pegasis

Ruby Member
Chó Bắc Kinh nên có máu dê của dân TQ

hay hay :Onion35: :Onion35: :Onion35:

pemivn

YTC Developer
ghét quá, trông giống bé cún nhà e quá ^^, mập mập nhà e cũng khoái nằm ngửa ko à, c ở đâu có thể giao lưu cho tụi nhỏ chơi với nhau đc ko c :">
e ở Vạn Kiếp Q.Bình Thạnh, hân hạnh làm quen Bảo Bảo nhé !!!!

Phương Thảo

YTC Developer
ghét quá, trông giống bé cún nhà e quá ^^, mập mập nhà e cũng khoái nằm ngửa ko à, c ở đâu có thể giao lưu cho tụi nhỏ chơi với nhau đc ko c :">
e ở Vạn Kiếp Q.Bình Thạnh, hân hạnh làm quen Bảo Bảo nhé !!!!

Nhà mình ở Tân Phú, đoạn Vườn Lài ý. Để mấy bữa nữa em nó đủ tháng, chích ngừa xong mình cho bé qua chơi :p
con này dê từ bé nhỉ
yêu quá

còn bé mà dê vậy, mình mong lớn lên bé sẽ mắn đẻ :)) Thank bạn

BigBang Pegasis

Ruby Member
lỡ nó chỉ dê người thì sao :Onion35: :Onion35: :Onion35: