• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Bé đã về nhà mới cg 2 cô cậu chủ rất yêu bé.

bachlonggr

Member
Giá bé mèo 34 mặt tit như thế này ko cao đâu bạn, vi giá của bé lúc nhỏ đã 6tr rồi, nhg nếu bạn nào yêu bé minh sẽ có giá fix.
Vì e nó cũng lớn tháng nên giá cao quá ad k dám nhận về ad dưới bạc liêu cũng có nuôi mak nuôi mấy e nhỏ nó quen k bỏ nhà đi lớn lớn k quen sợ e nó đi tội e noá :v

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
Vì e nó cũng lớn tháng nên giá cao quá ad k dám nhận về ad dưới bạc liêu cũng có nuôi mak nuôi mấy e nhỏ nó quen k bỏ nhà đi lớn lớn k quen sợ e nó đi tội e noá :v
Dòng mèo 34 rất thân thiện và quấn người nên bé rất dễ thich nghi với nơi ở mới bạn a.

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
mình cần tìm chủ cho bé 34 mặt tịt lít, trưởng thành màu trắng, bé được hơn 1 tuổi đã làm bố, bé rất ngoan và hiền dễ thương lắm nhưng vì nhà mình có tới 3 bé đực hay đánh nhau, bé cứ bị bé kia ăn híp nên mình đành phải cho bé tìm chủ mới.
ac nào thấy yêu bé thì đến nhà mình xem nếu ưng ý thì đón bé về nha.
giá bé về nhà mới là: 5tr5 có fix
nếu quan tâm thì alo cho mẹ mình nha: cô Hiền - 0909858172. xem bé ở quận gò vấp.

cả nhà thông cảm xem đỡ ảnh bé, ko biết sao mà ảnh bé bị nằm ngang mình chỉnh hoài mà ko được.