• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Bé đã có chủ rồi ah

iumeolam

Active Member
Em chào Anh, em có gửi tin nhắn qua facebook cho a rồi nhé, rất tiếc khi không đón bé zo với gia đình em được, chúc bé mau tìm được chủ tốt yêu thương ạ <3
Cám ơn anh nhiều!!

ngoctuan73

Member
Em chào Anh, em có gửi tin nhắn qua facebook cho a rồi nhé, rất tiếc khi không đón bé zo với gia đình em được, chúc bé mau tìm được chủ tốt yêu thương ạ <3
Cám ơn anh nhiều!!
bé đã có bạn đón em chiều nay rồi em ah.bé lớn cũng có bạn nhận về làm con nuôi .bé lớn về nhà mới dc chủ thương yêu và cưng lắm.thank em thỉnh thoảng vào trang up anh nhé,chúc em buổi tối vui sôi động,

iumeolam

Active Member
bé đã có bạn đón em chiều nay rồi em ah.bé lớn cũng có bạn nhận về làm con nuôi .bé lớn về nhà mới dc chủ thương yêu và cưng lắm.thank em thỉnh thoảng vào trang up anh nhé,chúc em buổi tối vui sôi động,
Thế thì tốt quá - mừng cho 2 bé, a cứ yên tâm e sẽ up nhiệt tình cho những người chủ có tâm như anh, tiếc là xa qua ko đón được bé, chúc anh buổi tối vui vẻ ạ!