• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán sóc nhen ( trưởng thành- baby ) - rắn bông súng và rắn hổ hành giá cực rẻ

Status
Không mở trả lời sau này.

sockut3

Member
CHÀO CÁC BẠN MÌNH VỪA NHẬN MỘT SỐ HÀNG GIÁ RẺ NHƯ SAU :
- Sóc nhen : 70k /em

- Rắn bông súng , hổ hành : 20k/con( bông súng nhỏ ) 60k/con(lớn ) / hổ hành( 120k )

LUƯ Ý LÀ CÓ BÁN BABY NHƯNG TRÁI MÙA NÊN 220K/EM

Nhen trưởng thành rồi. Bạn nuôi nhốt trong chuồng làm cảnh thôi ah. Tranh tri cái chuồng y như khu vườn. Thả vô vài con. Ngồi vừa nhăm nhi cà phê cà pháo. Còn gì thanh tao bằng. ^^

PuppySG

Member
con rắn nhỏ xíu ở dưới là rắn ji vậy bạn? nó lớn hết cỡ là cỡ nào vậy? có cắn người k? vì nhà mình có con nít. nó lại ham vui sợ nó bốc vào bị cắn là mệt

sockut3

Member
PuppySG said:
con rắn nhỏ xíu ở dưới là rắn ji vậy bạn? nó lớn hết cỡ là cỡ nào vậy? có cắn người k? vì nhà mình có con nít. nó lại ham vui sợ nó bốc vào bị cắn là mệt
da không nó không cắn mà đừng chọc nó vs lại nó ăn cá mà bạn , bự nhất thì có gì mình gửi hình chi mua nhìu giảm giá

PuppySG

Member
sockut3 said:
da không nó không cắn mà đừng chọc nó vs lại nó ăn cá mà bạn , bự nhất thì có gì mình gửi hình chi mua nhìu giảm giá
bạn gửi hình mình xem ^^ tại tính nuôi nhưng cũng chưa bít thế nào, xem hình đã :D

Status
Không mở trả lời sau này.