• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán rùa kiểng nhỏ nhỏ xinh xinh giá rất sinh viên đây!

fubufilu

T.Viên Năng Động
Tình hình là mình có nhiều bé rùa cỡ size 8-10 rất đẹp và dễ nuôi, sống trên cạn và ăn chay.
Rùa đẹp, khỏe mạnh, mai móng đầy đủ không tật lỗi. Rất dạn người và ăn rất khỏe.
Giá dao động từ 300k đến 550k/bé.
Có cả rùa lá, đặc sản Tam Đảo đã có mặt luôn, giá chỉ 250k/bé thôi.
Nhanh tay lên chọn cho mình 1 bé rùa thật xinh xắn để chăm sóc nhân dịp hè đến nào các bạn.
A.lô ngay:
0934.66.5757 hoặc Pm yahoo: far_longer_than_4ever để xem ảnh chi tiết và giá cụ thể từng bé rùa nhé.
Thân chào cả nhà, mong nhận được sự ủng hộ nhiệt tình của mọi người ^^.

View attachment 36141

View attachment 36144

View attachment 36143

kaka7una

YTC Developer
đi ngang thấy chướng mắt đá một phát lên top...hờ hờ :157:
đại ca cũng "ranh" gứm, còn ghi là "bán rùa kiểng nhỏ nhỏ cho đỡ bị dòm ngó và delete bài nữa chứ! há há bái phục :good_job: , em biết nhưng ko méc admin đâu, yên tâm! bù lại anh phải qua đá đít cho em lên top đấy nhớ!!! :le_luoi:

fubufilu

T.Viên Năng Động
đi ngang thấy chướng mắt đá một phát lên top...hờ hờ :157:
đại ca cũng "ranh" gứm, còn ghi là "bán rùa kiểng nhỏ nhỏ cho đỡ bị dòm ngó và delete bài nữa chứ! há há bái phục :good_job: , em biết nhưng ko méc admin đâu, yên tâm! bù lại anh phải qua đá đít cho em lên top đấy nhớ!!! :le_luoi:

ranh kon này rất thích trêu ngươi a nhể hê hê.

fubufilu

T.Viên Năng Động
tình hình đã hết rùa và đang đợi đợt hàng mới :D xin gửi lời cảm ơn trân trọng đến toàn thể bà con đã ủng hộ nhiệt tình và mong rằng sẽ nhận được nhiều sự ủng hộ trong time tới nữa :D