• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán một em Phốc - 1tr5 fix còn 1tr

C0ld

YTC Developer
dophuongthi said:
em fox nay co khi 3 nam nua moi bán được :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:
cũng có thể vì rất nhiều bạn hẹn gặp mình mà mình lại bận quá k thu xếp được thời gian để gặp các bạn í, chính xác là từ hồi rao bán tới h mình chưa gặp một bạn nào cả , toàn alo qua điện thoại xong cũng k thu xếp để gặp đc. bùn ghê :ngoi_xom:

traitaitq

YTC Developer
C0ld said:
cũng có thể vì rất nhiều bạn hẹn gặp mình mà mình lại bận quá k thu xếp được thời gian để gặp các bạn í, chính xác là từ hồi rao bán tới h mình chưa gặp một bạn nào cả , toàn alo qua điện thoại xong cũng k thu xếp để gặp đc. bùn ghê :ngoi_xom:
the thj de ma nuoi ban' lam j to^ e no'

C0ld

YTC Developer
mrtran20 said:
Chăm được cho 2 em Lab và Goden to đùng kic mà lại ko chăm được cho em fox bé tí tẹo :go_mo: :go_mo: :go_mo: :go_mo:
bạn cứ thử là người nuôi đi rồi sẽ biết, bạn thử một mình độc thân chăm 3 con chó như này đi xem bạn sẽ cảm nhận ra sao?
mình chỉ nói đơn giản như này thôi, với kinh nghiệm nuôi chó của mình thì khi người ngoài nhìn thấy chó thì rất thích, nhưng thử nuôi rồi họ mới thấy là thích là một chuyện còn nuôi lại là chuyện khác.

đơn giản mình cảm thấy k chăm sóc được thì muốn bán cho chủ khác chăm sóc bé tốt hơn, Ok?
cho nên đừng cmt theo kiểu ném đá một cách phiến diện đầy chủ quan như vậy. Chào bạn!

bimm bim

♥ Bảo Ngọc ♥
Cả 3 em nhà bạn đẹp quá. Bạn có thể cho mình hỏi ngoài lề 1 chút là mấy tấm ảnh trên bạn chụp bằng máy gì vậy^^