• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán một em Golden đực gần 9 tháng tuổi

aiba_rose

Member
Vì lý do cá nhân nên k thể chăm sóc được em nó nữa. Ngày xưa hứng lên k kìm chế được cảm xúc nên đã bắt về mấy e lận, lab golden phốc. Bh cuộc sống mưu sinh bận rộn k có đủ điều kiện thời gian để chăm sóc thường xuyên e nữa nên đành phải cho e ấy về nhà mới. Dành cho những ai yêu Golden. E nó rất đẹp trai và khỏe mạnh, lông màu rất đẹp và đáng yêu, ra công viên ai cũng quý và yêu hết. Hiền. Thông minh, học lệnh rất nhanh nhưng kỉ luật lại kém vì mải chơi, đây cũng là đặc tính cơ bản khó đổi của giống Golden rồi. 9 tháng cân nặng tầm 30kg.

Để lại cho bạn nào yêu nó 9tr (fix cho bạn nào nhiệt tình)

Số liên lạc: 091.663.7989

Cám ơn rất nhiều!

phanh123

Nhà mình có nuôi một em golden lai mà nó già lắm rồi (12 tuổi rồi). bạn ơi cho mình xin giá vào inbox được không? Nếu được giá thì mình mua tặng ông bà ngoại mừng thọ :)
Nhà mình có vườn và gần công viên nhé, em nó sẽ được chăm tử tế.
Nhưng mình lại là sinh viên nên không có nhiều tiền đâu :|

aiba_rose

Member
phanh123 said:
Nhà mình có nuôi một em golden lai mà nó già lắm rồi (12 tuổi rồi). bạn ơi cho mình xin giá vào inbox được không? Nếu được giá thì mình mua tặng ông bà ngoại mừng thọ :)
Nhà mình có vườn và gần công viên nhé, em nó sẽ được chăm tử tế.
Nhưng mình lại là sinh viên nên không có nhiều tiền đâu :|
mình đã inbox cho bạn :)