• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán môt em chihuahua dang mang bâu

Status
Không mở trả lời sau này.

handgunhong

T.Viên Năng Động
Mình cân bán môt em chihuahua dang mang thai,nay bé da duoc mot thang rôi nhug bung bé rât to,bé này có gia pha và nguôn gôc rât tôt nha,là dòng bên a Phát duong Hàn Hai Nguyên dó,dây là chi cua kiên tüöng XMEN dó nha,ra con rât xuât sac,vây ace nào cân mua thi lh vöi mình wa sdt 091.63.68.337
Tên bé:SOBIN
tuôi:4tuôi
Mau sac:trang kem
Dây là anh bé düöc môt tháng
Nhanh chân lên ace oi chi còn 7ngày nua thôi là em bé ra döi rôi

Và dây la anh cua bé duoc 40 ngày

Dây là su thay dôi rât ro rêt nha ace hay nhah tay düa bé vê nua chu
Dây là anh cha bé,bé ten tini gôc bên chú Phat do nha,là con cua Bom do,gia pha rat tot nha ace
Anh bé day

binlun.smile9x

• Bin bướng bĩnh
Úp lên đầu nè bà bầu . Sao k để nui cho bé đẻ đi a . Bé đẻ để rẻ cho e 1 con :)) thích nui máy bé heo lùn mà túi tiền k cho phép =.=

yaheo

Banned
nhà thấy chuồng quá trời như trại chó chihuahua luôn sao lại ko nuôi mà lại bán bé bầu nhỉ ??????? giá tốt chó đẹp upppppppppppppppp

Phạm Duy

YTC Developer
yaheo said:
nhà thấy chuồng quá trời như trại chó chihuahua luôn sao lại ko nuôi mà lại bán bé bầu nhỉ ??????? giá tốt chó đẹp upppppppppppppppp
Bé này cũng có tuổi rồi, nó đẻ xong khó bán. Vậy nên chắc gia chủ muốn bán để cho các bạn về chăm chó đẻ kiếm chút từ chó con cũng hợp lý.

Status
Không mở trả lời sau này.