• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán Mèo Nga có ảnh

Bebky

YTC Developer
Dạo này nhà không có ai chăm, nên tớ giải tán nốt mấy bé còn lại. Bạn nào có nhu cầu đón bé về nuôi thì liên lạc trực tiếp cho tớ nhé: 090 202 3331 (Ngọc)

Đây là ảnh đại gia đình:

Mèo Bố Hachi

Mèo Mẹ: Mimi

Và đây ảnh của các bé muốn tìm chủ mới yêu thương:

Đây là các bé mới được 1,5 tháng. Đã biết ăn cơm, ăn hạt, đi vs đúng chỗ.
Giá để đón bé về:

2 bé cái lông xù to, 1 bé mắt 2 màu, 1 bé mắt màu hổ phách: 1,3 triệu/bé
1 bé đực lông xù nhỏ hơn chút, mắt xanh: 1,1 triệu

Và cuối cùng là thằng Anh của các bé bên trên lứa trước đã được 4 tháng tuổi, định để lại nuôi nhưng không có thời gian chăm nên tớ giải tán nốt. Mắt 2 màu, có đốm xám trên đầu giống hệt bố Hachi, sau này tương lai cũng như bố, lanh lợi và rất thông minh.
Em này tớ lấy 1,3 triệu cho bạn nào yêu thích nhé.

http://nv1.upanh.com/b4.s32.d1/9c5916dd7fc611e49f2eaaa38c0a2b65_53650511.img12.120x1.jpg]

Tớ sẽ bớt lộc cho các bé dễ nuôi, hay ăn chóng lớn, các bạn có nhu cầu liên lạc với tớ nhé: 090 202 3331 (Ngọc)

Up cho các bé mau tìm được chủ mới :X

Bebky

YTC Developer
mình ở tp hcm, bạn có vận chuyển vào tp hcm không bạn

Mình ngại vận chuyển đi đường dài lắm b ah. Mèo nhỏ không đc chăm sóc về đến chỗ bạn nhỡ chẳng may bé ốm hay gì m ngại lắm..

Bebky

YTC Developer
Gà Ngây Thơ said:
3 đứa cái đứa có vết lem trên đầu là trai hay gái thế c ^^
Bé đó là cái bạn ạ.. mắt 2 màu thì phải, mình cũng chưa để ý kỹ lắm.

Up lên top đầu cho các bé sớm có chủ mới yêu thương!

Bebky

YTC Developer
Nhiều bạn hỏi mình về giá fix của mấy bé 1,5 tháng. Mình nói luôn là mình bớt 200k cho mỗi bé. Để các bé hay ăn chóng lớn. Nên giá fix để đón bé về là:

Giá rất hợp lý đối với những bạn yêu thích. Còn lại xin phép mình không trả lời về giá trên topic nữa ạ. Cảm ơn các bạn đã ghé topic nhé... ;)

quocanh_vic

Bebky said:
Mình ngại vận chuyển đi đường dài lắm b ah. Mèo nhỏ không đc chăm sóc về đến chỗ bạn nhỡ chẳng may bé ốm hay gì m ngại lắm..

Bebky said:
vậy chúc mấy bé mau tìm được nhà tốt nha

Bebky

YTC Developer
baoquangninh said:
mèo mẹ hachi bn tiền vậy chị. E ở Qn chị ship ko a.
Mình không bán Hachi bạn ạ. Mình chỉ bán 3 em mèo con và em 4 tháng tuổi kia thôi. QN mình cũng chưa ship bao giờ, nếu bạn có người nhờ mua thì tốt nhất bạn ạ.

Bebky

YTC Developer
dior said:
còn em trắng cái mắt 2 màu không ạ. Inbox cho e địa chỉ nhé
Còn 1 bé cái mắt 2 màu và 1 bé đực bạn ạ..
Bạn cứ qua xem nhé. Nhà mình ở 93 Yên bình - Phúc La - Hà Đông. (gần cầu Đen Hà Đông). Bạn cứ gọi điện mình sẽ chỉ đường. Nhà dễ tìm thôi.

Bạn nào có nhu cầu đón mình bớt lộc nhiệt tình nhé.!

Maiduongvfu

Bebky said:
Dạo này nhà không có ai chăm, nên tớ giải tán nốt mấy bé còn lại. Bạn nào có nhu cầu đón bé về nuôi thì liên lạc trực tiếp cho tớ nhé: 090 202 3331 (Ngọc)

Đây là ảnh đại gia đình:

Mèo Bố Hachi

Mèo Mẹ: Mimi

Và đây ảnh của các bé muốn tìm chủ mới yêu thương:

Đây là các bé mới được 1,5 tháng. Đã biết ăn cơm, ăn hạt, đi vs đúng chỗ.
Giá để đón bé về:

Và cuối cùng là thằng Anh của các bé bên trên lứa trước đã được 4 tháng tuổi, định để lại nuôi nhưng không có thời gian chăm nên tớ giải tán nốt. Mắt 2 màu, có đốm xám trên đầu giống hệt bố Hachi, sau này tương lai cũng như bố, lanh lợi và rất thông minh.
Em này tớ lấy 1,3 triệu cho bạn nào yêu thích nhé.

http://nv1.upanh.com/b4.s32.d1/9c5916dd7fc611e49f2eaaa38c0a2b65_53650511.img12.120x1.jpg]

Tớ sẽ bớt lộc cho các bé dễ nuôi, hay ăn chóng lớn, các bạn có nhu cầu liên lạc với tớ nhé: 090 202 3331 (Ngọc)
bạn ơi bé đực giảm giá chút đi.nhà bạn có gần cầu Trắng hà đông k?mình k biết cầu Đen ở đâu nhỉ

Bebky

YTC Developer
Maiduongvfu said:
bạn ơi bé đực giảm giá chút đi.nhà bạn có gần cầu Trắng hà đông k?mình k biết cầu Đen ở đâu nhỉ
Gần cầu trắng bạn ạ, bạn đi đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân đến câù trắng thì rẽ trái (không đi qua cầu) đi khoảng 300m sẽ thấy câuf đen. Bạn qua thì cứ gọi trước, mua bán mình đều có bớt lộc cho các bé dễ nuôi, bạn thích mèo cứ qua xem, qua chơi cho vui cũng đc.