• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán mèo lông xù đáng iu

Xiao Ai

Member
Vậy nếu các bạn ở HN mua mèo của em thì có đc giảm giá ko? :) mèo ở xa tính thêm tiền vận chuyển là đương nhiên rồi nếu ngta ở HN mua mèo của em thì cũng phải trả phí ship mà.
Thật sự mèo mà lai ta thì ko đến 500k/ bé em ạ, em đi 1 vòng sẽ thấy ngta bán 300k 400k đầy ra, chị nuôi mèo cảnh cũng hơn chục năm rồi nên chị cũng nắm rõ tình hình giá mèo ở thị trường mà.
Chị không có nhu cầu mua và cũng ko có bán để mà cạnh tranh với em nhưng nhìn em bán mèo giá này hơi xót cho các bạn đi mua thôi ^^ dù sao cũng up cho các bé mau về nhà mới, cũng có những bạn đủ đk và chấp nhận cho cái giá 2tr5 nhỉ!

tinytei

TinyTei
:| Chị cứ vào HCM sống ạ. Mèo Nga lai ALD phấn hồng đã 3tr r` ( Chị Bao Linh 85 đã mua ý )
Mèo Nga nhà anh Huân cũng 2tr/đứa r`
2tr~2tr5 là giá cũng khá ok. Chưa biết chủ topic có fix hay ko cơ mà?
HN là 1 chuyện, HCM là 1 chuyện, ngoài ấy chó mèo bán nhiều giá cũng thấp. ngoài này mèo đc bao nhà nuôi đâu? Hồi xưa em tìm mỏi mòn con mắt mới ra đc 1 thằng Nga thuần đẹp giá 1tr nhưng ẻm bị đau mắt, tiêu chảy và nấm đấy ạ ==" Về trị cũng hết gần 1tr nữa r` đấy ạ
Có vài lần mua mèo dùm mấy đứa bạn mèo ở HN ấy, xem ảnh thì đẹp lắm, mua vào thì lông xơ, hay lông ngắn như lai ta ấy ạ. Thế c đã thấy thiệt thòi khj mua xa chưa? Nên mới nói mua gần thì phải chịu giá đắt nhưng an tâm hơn. Mất cái này đc ací khác chứ làm sao toàn vẹn đc hả c?

dung viet

bee1988 said:
Bán mèo lông xù, mèo mẹ là ba tư, bố là mèo nga. Các pé được hơn 1 tháng tuổi, đã ăn và uống sữa ngoài. Gồm 3 pé trắng, 2 vàng và 1 đen. Giá 2500k/con . Bạn nào thích cứ ghé xem, các bạn xem mèo vào buổi tối các ngày trong tuần sau 19h, chủ nhật thì cả ngày, mình bán tại nhà nên các bạn cứ yên tâm. Các bạn đến hồ bơi hải quân trên đường nguyễn hữu cảnh, phường 19, quận bình thạnh thì call mình ra đón. Đây là số điện thoại của mình 0987738885, hoặc 0987238885. Không mua xin đừng nói lời cay đắng, thanks các bạn

các bạn đã quá quen với bố các pé
co bot dc ko ban

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
nhoxponlove said:
Anh chị em của Sushi mau về nhà mới nào ^^
àh thì ra Sushi của bạn là đón bên nhà bạn này ^^, có phải con bé đang mở mắt tròn xoe ở tấm thứ 2 hông?

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Charlene2801 said:
àh thì ra Sushi của bạn là đón bên nhà bạn này ^^, có phải con bé đang mở mắt tròn xoe ở tấm thứ 2 hông?
Mình cũng hông biết chắc nữa, vì chị /em gái của nó trông giống y chang nó thôi (có thằng con trai màu trắng là khác). Mà cả hai đều nghịch như nhau à. Hihi..

kent2105

Banned
Xiao Ai said:
Trời ơi giá mèo thời điểm này mà 2tr5? thực sự e có tìm hiểu trc khi đăng bài ko vậy? các bé rất xinh nhưng với cái giá này thì cũng chỉ bán cho mấy bạn ko có chút hiểu biết nào về giống vá giá mèo mà thôi, tội nghiệp các bạn mua hớ và tội cho các bé nữa.
Mèo Nga lai ALD như thế này ở Hà Nội ko đến 1tr, giá mọi ng hay để là 1tr hoặc 1tr3 1tr5 tuỳ ng nói thách bnhiêu rồi chờ mọi ng trả xuống là vừa bán (800 900 1tr). Chị ko hiểu em để giá 2tr5 là giá bán luôn hay là giá tham khảo rồi sẽ fix tuỳ người mua.
Chân thành góp ý hãy để cho các bé về nhà mới với đúng giá trị thực, cũng là cho các bạn yêu mèo ở SG có điều kiện dc nuôi mèo đẹp giá đẹp.
Dạ vâng, topic nào bán mèo cũng có sự góp mặt của bà chị này. K hiểu bạn này có đi học, đi làm hay không mà suốt ngày vào tìm topic bán mèo và ném đá....Và bạn ấy ra giá cứ phải gọi là như đúng rồi....=]]. Xin hỏi bạn lấy dẫn chứng nào mà nói thời điểm này bán giá đó k được. Người ta đã đăng giá lên topic k lẽ ngta k biết tìm hiểu giá trước rồi mới đăng ah. Mà cho dù có đăng mắc hay k thì sau 1 time k bán được ngta sẽ tự biết điều chỉnh giá. Bạn vào cứ phán như đúng rồi thế. Biết hay thế sao k đi thi HÃY CHỌN GIÁ ĐÚNG ĐI.

P/s: góp ý cho bạn chủ topic tí. Lần sau có đăng bán mèo đừng để giá, để tránh trường hợp gặp phải những bạn ăn k ngồi rồi vào ném đá, bạn nhé....
Thân !

kent2105

Banned
Xiao Ai said:
Vậy nếu các bạn ở HN mua mèo của em thì có đc giảm giá ko? :) mèo ở xa tính thêm tiền vận chuyển là đương nhiên rồi nếu ngta ở HN mua mèo của em thì cũng phải trả phí ship mà.
Thật sự mèo mà lai ta thì ko đến 500k/ bé em ạ, em đi 1 vòng sẽ thấy ngta bán 300k 400k đầy ra, chị nuôi mèo cảnh cũng hơn chục năm rồi nên chị cũng nắm rõ tình hình giá mèo ở thị trường mà.
Chị không có nhu cầu mua và cũng ko có bán để mà cạnh tranh với em nhưng nhìn em bán mèo giá này hơi xót cho các bạn đi mua thôi ^^ dù sao cũng up cho các bé mau về nhà mới, cũng có những bạn đủ đk và chấp nhận cho cái giá 2tr5 nhỉ!
Dạ vâng, bên topic em chị này đây nói nuôi mèo 6-7 năm gì đó. Sang đây chị phóng 1 phát lên hơn chục năm, để tăng thêm độ dày kinh nghiệm của chị ah, nhưng thật ra chị lại chả biết cái gì hết ngoài ở nhà ăn, đẻ và lên mạng chém gió... Người ta chém thì cũng phải có dẫn chứng chị ah, k như chị chém suông thế đâu. Lớn rồi, ăn nói có cơ sở, đừng lươn lẹo chị ah....=]]

Member nào đã vào forum lâu r thì cũng đều đã biết sở thick của chị là vào ném đá các bạn bán mèo. Không biết chị có nổi 1 con mèo k mà topic nào của chị cũng vào phán giá như đúng rồi. Em biết chị k bán, nên k thể nói chị ném đá là để cạnh tranh, cái chị ném đá ở đây người ta gọi là GATO đó chị ah... Haiz