• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán mèo con nhà bố Cooku mẹ Bơ

Status
Không mở trả lời sau này.

sweetmemory2602

YTC Developer
Up phụ c. Sorry vì chưa gửi được tiền cho c nhé, dạo này lu bu quá-_-'. Mấy lần định chuyển tiền cho c thì nào là hết cát rồi hết thức ăn....T_T. Dạo này 2 đứa nhà e tập ăn dặm rồi thành ra tốn quá@@, nửa đêm rồi e vẫn phải thức luộc gà cho chúng nó đây:((. Con Mít thì chả hiểu sao kêu gào, mè nheo suốt ngày, thằng Đu Đủ hùa theo mẹ đêm hôm cứ gào toáng lên:((. Chỉ có Su Su là ngoan ngoãn, hiền lành, ít kêu, đi vs đúng chỗ, đút thức ăn cho cũng ko sợ bị nó gặm tay=))( thằng Đu Đủ thì cứ nhằm tay mà cắn, cắn rõ đau nữa chứ:((). Hix tuần sau c về rồi thì e lên nhà c gửi tiền, tiện thể mua thêm ít hạt cho chúng nó chứ cứ đêm nào cũng thế này chắc chết:-

v.htra

Member
up lên. vâng c ơi,khi nào c về đến nơi thì mezz cho e cái tin là được,e lúc nào cũng rảnh í mà, hihi

hqa e vừa cắt nhà cho con Lila,còn có cửa ra vào đêm xuống sẽ đóng cửa cho kín đáo nữa cơ :))

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Oke, ở chỗ c đang mưa khủng khiếp, ngày nào cũng mưa :( chả đi đâu chơi đc, buồn quá!

E cắt nhà bằng gì? C tưởng e cho con bé ngủ cùng mà ;) chúng nó thường vắt vẻo khắp nhà chứ ít khi nằm 1 chỗ lắm em :D

linhmu_93

T.Viên Năng Động
@ Sweet: chắc nó gào đực đó em. Nhà c cũng đang hết hạt, hết cát đây. Mà c chưa về mua đc. Suốt ngày thịt gà. 1 ngày 3kg @.@ kinh khủng thiệt.

v.htra

Member
Bằng thùng carton c ạ,tại chỗ ở của nó trống trải qá nên e làm cái nhà cho ấm cúng k lại trơ trọi mỗi cái ổ với thức ăn nước uống haha sau chắc cũng tha nó đi khắp nhà chứ sao có chuyện để nó im lìm 1 chốn được hihi

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Ừ, sau này làm thêm cái cào móng cho nó, tầm 300-400k thôi :D giống cái cat tree của c đó! C định có tiền thì làm cái khác to hơn cho bọn nhà c mà, cái này k đủ cho chúng nó dùng :)) hihi...

Thủng các tông thì có trang trí gì hem? Đừng dính nơ gì nhé, đc mấy ngày là rụng hết :))

v.htra

Member
vâng đợi nguôi nguôi vụ mua mèo thì em dụ mẹ e mua hihi

e tô màu lên thôi c ạ,à có nên cho nó cuộn len nó ngịch ko nhỉ?

linhmu_93

T.Viên Năng Động
Còn bé cái k b, màu gì, nhà tớ cho đón 1 bé nữa r :D

Nhà t vẫn còn 1 bé cái lông ngắn và 1 bé cái lông dài. 2 bé đều màu hồng phấn bạn ạ!

Status
Không mở trả lời sau này.