• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán mèo Anh lông dài 35 ngày tuổi

hoang2106

YTC Developer
Nhà mình có 3 bé mèo Anh lông dài (2 em đực và 1 em cái), 3 em đã được 35 ngày tuổi. Các em đã biết ăn cơm nhé :D.
Nhà rất chật nên không thể giữ các em lại được. Mình bán 2tr/1em(có fix). Số đt của mình là 0938819500 hoặc yahoo hoangnguyen.2106. Mong các em tìm được chủ mới.
Ảnh 3 em nó đây ạ(em mặt lấm tấm vàng là em cái:X)

milkygirl6390

YTC Developer
ôi mẹ ơi sao 35 ngày đã tách mẹ tội nghiệp bọn nhỏ quá ... để đến ít nhất 2 tháng hãy tách mẹ bạn ơi ... bọn trẻ con vẫn cần tiếp nhận sức đề kháng từ sữa mẹ rồi mẹ phải dạy đi vệ sinh và vệ sinh thân thể nữa...

hoang2106

YTC Developer
ôi mẹ ơi sao 35 ngày đã tách mẹ tội nghiệp bọn nhỏ quá ... để đến ít nhất 2 tháng hãy tách mẹ bạn ơi ... bọn trẻ con vẫn cần tiếp nhận sức đề kháng từ sữa mẹ rồi mẹ phải dạy đi vệ sinh và vệ sinh thân thể nữa...

À mình up từ bây h là vừa bạn ạ :D

hoang2106

YTC Developer
2 bé màu xám kia xinh quá! bạn ơi bạn rao từ bây giờ là lớn bạn mới bán chứ k phải bán luôn à? vậy còn nghe được, 35 ngày tuổi mà bán thì khổ thân chúng nó quá :sadcorner:

Hehe thanks bạn đã quan tâm. Đúng rồi bạn ạ, mình rao từ bây giờ chứ các e còn nhỏ quá chưa bán được.

hoang2106

YTC Developer
ơ hoàng bé, nhà có mèo à

Nhà tớ giờ có một đàn mèo già trẻ lớn bé nên không nuôi được thêm nữa. Mua ủng hộ đi :X