• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán mèo aln giới tính cái

hằng đặng

nhoksujini said:
bạn ơi post ảnh lên đi ^^
nhà mình hiện đang có bé mèo aln giới tính cái
tình hình là mình cũng không đủ điều kiện để chăm sóc bé, tại giờ nhà mình đã có 2 bé mèo rồi.
bé mới 2 tháng tuổi ngoan, gần người, biết đi xỉ, cát, ăn hạt và cả cơm. rất hiếu động. Thưc lòng xa bé mình cũng rất tiếc
nhưng cũng vì không đủ điều kiện, mình sẽ để lại bé 4tr5 fix cho những ai nhiệt tình.
lh : 01688144054
vì mình cũng không có thời gian đăng ảnh mà cũng không biết đăng nên bạn có thể vào link facebook dưới xem ảnh.
http://www.facebook.com/photo.php?fbid=498267413571845&set=pcb.498267493571837&type=1&permPage=1

bạn đăng thông qua 1 trang wed khác cũng đc mà. hay là bạn đăng lên face đi rùi gửi link face lên cho mọi người cùng xem

hằng đặng

nhoksujini said:
bạn đăng thông qua 1 trang wed khác cũng đc mà. hay là bạn đăng lên face đi rùi gửi link face lên cho mọi người cùng xem
nhoksujini said:
mình đã đăng link face ảnh bé rồi mà :)

phidep

phi dep
Có thể hinh meo tren Face của chị để chế độ chỉ có chị và bạn chị xem ảnh dc. Những ng chưa add face sẽ ko xem ảnh đc