• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán Giant Alaskan Malamute 4 tháng tuổi sinh tại Việt Nam (CLOSED)

Status
Không mở trả lời sau này.

moonkt

YTC Developer
Mình cần bán 1 bé Giant Alas đực 4 tháng tuổi, đã chích ngừa 2 mũi, SINH SẢN TẠI VIỆT NAM. Nặng 18kg và đặc biệt ăn rất dễ cho gì ăn nấy k kén chọn nhé. Bé hoàn toàn khỏe mạnh và rất lanh lẹ, đã biết thực hiện lệnh NGỒI. Mình rất yêu nó nhưng vì gia đình k ai thích chó mà mình thì phải học suốt nên k có thời gian chăm cho nó. Mọi chi tiết xin liện hệ 01222991379 gặp Tín. Sẽ fix cho bạn nào nhiệt tình. KHÔNG TIẾP LÁI CHÓ!

moonkt

YTC Developer
dạo này hcm dòng giant ko thấy ,

bạn cứ đến nhà mình xem nó có phải Giant k nhé ^^. Đã đi gặp các bạn cùng lứa nhưng chưa ai so đc w nó :)

tieu_tuan

Moderators
Staff member
bạn cứ đến nhà mình xem nó có phải Giant k nhé ^^. Đã đi gặp các bạn cùng lứa nhưng chưa ai so đc w nó :)

nói chung đừng nói hcm mà cả hà nội cũng chưa có 1 con giant nào đùng nghĩa
làm sao mà có được khi khí hậu chúng ta đâu giống như các nước xứ lạnh
mà có thể có những con chó 80-100kg hả em
nên những bé nào tầm 50-60kg cũng xem như giòng chó lớn rồi
4 tháng mà 18kg cũng chấp nhận là giòng chó lớn
ai nói gì thì nói mặc kệ họ,em cứ làm việc của mình!!!
Thân

moonkt

YTC Developer
nói chung đừng nói hcm mà cả hà nội cũng chưa có 1 con giant nào đùng nghĩa
làm sao mà có được khi khí hậu chúng ta đâu giống như các nước xứ lạnh
mà có thể có những con chó 80-100kg hả em
nên những bé nào tầm 50-60kg cũng xem như giòng chó lớn rồi
4 tháng mà 18kg cũng chấp nhận là giòng chó lớn
ai nói gì thì nói mặc kệ họ,em cứ làm việc của mình!!!
Thân

Chính xác ^^

d_dragon2708

T.Viên Năng Động

tại mình nhìn giống dòng SAM chu' ko giống dòng GAM tai. dòng GAM khó xac' định lúc trưỡng thành mới bik đc. dòng nào chứ . chó lúc nhỏ phát triển nhanh số ký tăng nhưng lúc zìa sau sẽ phát triễn chậm lại cũng ra dòng SAM mah

moonkt

YTC Developer
tại mình nhìn giống dòng SAM chu' ko giống dòng GAM tai. dòng GAM khó xac' định lúc trưỡng thành mới bik đc. dòng nào chứ . chó lúc nhỏ phát triển nhanh số ký tăng nhưng lúc zìa sau sẽ phát triễn chậm lại cũng ra dòng SAM mah

ừm G or S cũng đc. Mình chì mún nhấn mạnh là từ lúc sih ra tới h nó luôn bự hơn những con cùng lứa cả về cân nặng lẫn chiều cao thôi ^^

tieu_tuan

Moderators
Staff member
mình nói thế này nhé,đây là topic mua bán.nếu bạn nào còn nói chuyện không liên quan về mua bán mình xin áp dụng qui định ...
nếu có thắc mắc về giant hay standard các bạn có thể thảo luận ở 1 box khác của diễn đàn
chủ topic cũng lưu ý nhé,những câu hỏi nằm ngoài việc mua bán bạn có quyền không trả lời vì cứ trả lơi đi trả lời lại sẽ làm topic đi xa vấn đề mua bán!!!
còn thắc mắc về giant hay standard thì các bạn có tểh inbox cho mình,mình sẽ gửi thong tin cho các bạn.
cám ơn các bạn đã đọc tin!!!
Thân

py103

T.Viên Năng Động
Sorry cho mình hỏi bạn mua mấy tấm màu xanh lót cho bé nằm ở đâu vậy bạn? Có mắc ko? Mình đang tìm mua mà ko thấy.

moonkt

YTC Developer
mình nói thế này nhé,đây là topic mua bán.nếu bạn nào còn nói chuyện không liên quan về mua bán mình xin áp dụng qui định ...
nếu có thắc mắc về giant hay standard các bạn có thể thảo luận ở 1 box khác của diễn đàn
chủ topic cũng lưu ý nhé,những câu hỏi nằm ngoài việc mua bán bạn có quyền không trả lời vì cứ trả lơi đi trả lời lại sẽ làm topic đi xa vấn đề mua bán!!!
còn thắc mắc về giant hay standard thì các bạn có tểh inbox cho mình,mình sẽ gửi thong tin cho các bạn.
cám ơn các bạn đã đọc tin!!!
Thân

cám ơn mình sẽ lưu ý

tieu_tuan

Moderators
Staff member
the day phai giant ko nhe tai thai nguyen da ban cho anh o Hn.gia 25tr.vaf lau ko lieen lac ko minh cung gui ca sdt ng ta cho cac ban xem
http://up.meotom.net

mình nói bạn nè,tấm ảnh của bạn là bé ruby nhà mình đấy, và bé ruby nhà mình cũng chỉ là malamute thôi ,hiện tại ruby 5 tháng 20 ngày và chỉ 26kg bạn àh
cẩn thận trước khi tung ảnh nhá
tặng bạn vài tấm hình ruby nè,
http://www.upanh.com/04032012628_upanh/v/fradfe9pbms.htmhttp://www.upanh.com/img_0003_upanh/v/ara96e5p7gq.htmhttp://www.upanh.com/img_0004_upanh/v/ara45e5p9gh.htm
còn người ôm ruby chính là mình đấy lần sau bạn còn tung ảnh bậy bạ mình xóa bài bạn và xử lí nghiêm hơn nhé
các bạn cũng cẩn thận thành viên nào lấy hình người khác mà nói là hình mình nhé

Status
Không mở trả lời sau này.