• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán em bâu 45 ngày

Status
Không mở trả lời sau này.

handgunhong

T.Viên Năng Động
Nhà mình có em bâu nay düöc hön 45ngày rôi,bé an rât khoe và lanh löi bé là dòng heo lùn bên a Phong Ky Dông,nay mình muôn nhüöng lai cho ace nào yêu thüöng bé,Ace mua vê chang bao lâu là có em bé ra döi rôi,mình di phôi giông hêt 2tr rôi dó nha.Vây ace nào mun düa em nó vê thì lh vöi mình wa sdt 091.63.68.337(dung nt nha ace vì mình ko có thöi gian tra löi)hjhj
Anh bé đây

Dây là anh bé dã düöc 45 ngày rôi bung bé da to rât nhiêu ace hay nhah tay düa bé vê nha

deena

Anh ơi chó chihuahua này em cũng không biết phối giống nào không biết là được máy con em nghĩ chắt chần 2 con hà em anh ơi em cũng có cảm tình với em bé bầu này của cải của em chỉ có 4 triệu 5 hà nếu được anh nhắn lại cho em rồi em điện cho anh

deena

Anh ơi chó chihuahua này em cũng không biết phối giống nào không biết là được máy con em nghĩ chắt chần 2 con hà em anh ơi em cũng có cảm tình với em bé bầu này của cải của em chỉ có 4 triệu 5 hà nếu được anh nhắn lại cho em rồi em điện cho anh

handgunhong

T.Viên Năng Động
mới 40 ngày mà bạn,còn 20 ngày nua mà,mình phối giống hết 2tr rồi,lần trước bé dẻ 4con dó,đâu phai chó tạm chợ đâu bạn,bé này có gia phả tốt mà bạn,dòng bên a phong kỳ dồng đó

Status
Không mở trả lời sau này.