• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán chihuahua mini đen vàng 4 mắt và mèo tai cụp (đã fix)

stairwayofheaven

Rất yêu chó
Nếu bán không được thì cho em nha, em yêu chó lắm, lại thích Wawa nữa, vì em còn học sinh và đang chữa bệnh cho chó nhà e, cũng màu đen 4 mắt y vậy but là chó ta. Nên điều kiện không có, nhìn topic gần nhà, mà mới đăng nữa. Ước gì có ngay 3triệu, huhu ^^ Em nói hơi hoang đường nhưng nếu đc thì cho em nhé. Em hứa sẽ chăm sóc đàng hoàng, em nhóc nhà e còn hơn e nữa, nhà ăn uống đầy đủ chả thiếu gì, chiều nào cũng chở đi chơi Hehe

linp0o

đại cuồng pet :X
Ngày nào e cũng đi vòng vòng coi chó mèo nè và ngày nào e cũng sẽ theo dõi topic của chị :D Mê quá :((

cảm ơn em đã wan tâm topic của chị nhé :X:X

r0cky

YTC Developer
Hix! Sao lại bán bé đen rồi? Không chờ thằng Lí Lắc nhà mình sao? :hmmm:
Comment chứ không muốn up phụ đâu nha!
Bạn gởi mình hình hiện tại của bé và giá hữu nghị vào inbox (hoặc số đt ở chữ ký), để xem mình có khả năng đón nó không nhé!
Thanks!

sallytruong13

YTC Developer
hic dễ thương quá mà mua hổng nổi..............up cho em nó cái.hi hi

linp0o

hic dễ thương quá mà mua hổng nổi..............up cho em nó cái.hi hi

cảm ơn đã up phụ nhaz :x

linp0o

Hix! Sao lại bán bé đen rồi? Không chờ thằng Lí Lắc nhà mình sao? :hmmm:
Comment chứ không muốn up phụ đâu nha!
Bạn gởi mình hình hiện tại của bé và giá hữu nghị vào inbox (hoặc số đt ở chữ ký), để xem mình có khả năng đón nó không nhé!
Thanks!

sr bạn nhé, không đợi được con rể Ken :( vì phải chuyển wa ktx chứ cũng chẳng muốn tí nào :-