• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Bán bầy phốc sóc màu vàng cam!

kunkung

kunkung
6triệu được ko ban:03::04:
Nếu bé mới 50 ngày mình sẽ để cho bạn giá 6tr, nhưng Bé nhà mình đc 4 tháng cứng cáp tiêm vacxin đầy đủ rồi mình bớt 200k lấy vía còn 6tr8 nha! :157: Bé màu xám vàng mình mới bán 6tr5 cách đây mấy hôm rùi, giờ còn duy nhất 1 bé màu vàng cam đậm thôi!

kunkung

kunkung
Up cho hot girl lên top nào! Nhà mình chỉ còn 1 bé màu vàng cam ( pomerian orange) thích hợp cho bạn nào thích chơi màu đậm nhé! Hot girl này giống Bố cháu nên màu nghiêng về cam đỏ ạ! Nhớn lên đưa đi dạo công viên chạy lon ton giữa thảm cỏ thì rực rỡ như .....quả cam đang lăn :3_002:

Last edited:

milu77

YTC Developer
[QUnếu bán 6 tr để cho mình="kunkung, post: 1085090, member: 67775"]Nếu bé mới 50 ngày mình sẽ để cho bạn giá 6tr, nhưng Bé nhà mình đc 4 tháng cứng cáp tiêm vacxin đầy đủ rồi mình bớt 200k lấy vía còn 6tr8 nha! :157: Bé màu xám vàng mình mới bán 6tr5 cách đây mấy hôm rùi, giờ còn duy nhất 1 bé màu vàng cam đậm thôi![/QUOTE]
Uh neu