• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán 2 pé mặt xinh aln và ald

Đợt trước tớ nuôi tận 5 e mèo , nhưng bán hết đọt trước rồi, định giữ lại 2 e này vì 2 pé rất khôn và ngoan và đẹp nhất đàn mèo tớ có nhưng chắc giờ muốn cố cũng không được nữa rồi đành tìm chủ mới thôi.hic chả biết làm sao nữa.
1 bé aln mầu lilac tớ mua 7triệu(có fix) nên bán giá vẫn như vậy bé béo cực chắc nịch ai đến nhìn là yêu ngay , đực nhé, được gần 4 tháng rồi .
2. bé ald mầu cực lạ xám ghi nhạt tớ ko rành lắm ..được 2 tháng, mặt nhìn yêu lắm , nhưng hơi nghịch ( như giặt ý) cũng tình cảm lắm, là bé cái bán 3tr5(có fix)
Ai yêu thương và đón về cả 2 thì tốt quá vì nó là bạn của nhau vì tớ thấy pé aln nhà tớ có hiện tượng cắn cổ bé ald đòi xxx. chả hiểu sao thằng aln này phát triển sớm thế nhỉ , hic lạ quá đi
ai cần liên hê 01658792222

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Chị này hôm tc bảo fai bán gấp lũ mèo cả Batu cả anh lông dài đang cho con bú đc 1 tháng. Kêu nhà ko có tiền fai giúp chồng trả nợ. Hnay đã Có 2 con khác để bán. Mình fai nghĩ thế nào đây

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Thế mà hôm đấy thương quá mình đã nt an ủi, gọi dt ko đc lại nt tiếp, lại còn định mua hộ cả đàn nuôi giúp chị ấy cho qua đợt khó khăn đấy... Hnay đọc thấy thất vọng tràn trề

Thế mà hôm đấy thương quá mình đã nt an ủi, gọi dt ko đc lại nt tiếp, lại còn định mua hộ cả đàn nuôi giúp chị ấy cho qua đợt khó khăn đấy... Hnay đọc thấy thất vọng tràn trề

,
chị nói thật chứ đùa gì hả e,nhà chị có 5 bé bán đi mất 3 giờ còn 2 bé định giữ lại vì thương 2 con này nhất , nhưng giờ cũng chẳng giữ lại được thì đành cho các bé về nhà mới , sim 3g thì mua lắp vào máy đt cũng được chứ có phải dùng ipad mới dùng được sim 3g đâu hả em , e comment cũng nên tìm hiểu kĩ chứ , chẳng ai thèm nói dối gì ở đây cả .....mà kinh doanh thì chả ai bán mèo rẻ như chị e hiểu ko , chị nói để e hiểu rõ ko có những người ko hiểu lại vào cm linh tinh thôi , chứ chẳng phải giải thích gì với e cả, 2 bé trên mua bao tiền bán như vậy chẳng phải lãi lời gì , e có cần hỏi gì nữa ko ?

Chị này hôm tc bảo fai bán gấp lũ mèo cả Batu cả anh lông dài đang cho con bú đc 1 tháng. Kêu nhà ko có tiền fai giúp chồng trả nợ. Hnay đã Có 2 con khác để bán. Mình fai nghĩ thế nào đây

e ko đọc ở trên chị viết có 5 e mèo bán giờ con 2 em hả em ?, thế chẳng lẽ topic trước chị phải giới thiệu là có e này e e kia ra sao ,??????

Đang thuê nhà, chồng cần tiền gấp để trả nợ, thế mà vẫn dùng ipad sim 3g. Ôi cuộc đời....

Mà nợ nần bán lũ mèo đi , có cái máy tính để làm ăn chắc cũng phải bán nốt hay sao mà thấy e cm lạ quá trời .....E ko thấy có nhiều gia đình đang giầu có mà giờ phá sản hay sao ????Chẳng lẽ cứ nợ nần là ko được dùng đồ điện tử, hay e đã gặp chị và nhìn thấy chị có IPad chưa mà e đã phán vậy , hay e ko biết sim 3g vẫn dùng được máy thường............???và có những điều gì e chưa biết??????????

Love_angle03031709

T.Viên Năng Động
Bé ALD xinh wa trời luôn :03: Nhưng tiếc quá chuẩn bị đón 1 bé kia rồi. Bạn up tin sớm hơn thì tốt quá :lau_mo_hoi: Dù sao cũng Up cho bé :gongxi-1:

Bé ALD xinh wa trời luôn :03: Nhưng tiếc quá chuẩn bị đón 1 bé kia rồi. Bạn up tin sớm hơn thì tốt quá :lau_mo_hoi: Dù sao cũng Up cho bé

uh cám ơn bạn tớ suy nghĩ từ đợt trước ko biết giữ hay bán , giờ mới qđ được, hixxxxxxxxxxxxxxxxx............

mew.mew

YTC Developer
inbox cho mình giá fix em ALN nhé :X nhìn yêu thế