• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán 1 cặp thỏ kiểng nhỏ = bàn tay

Kangkumi

Member
đâu phải thỏ VN đâu mà xấu !! loại này khi lớn lên cũng vậy à.... chỉ có cái xác bự thây ra chứ hình dáng ko thay đổi!!! nếu là mini lai thì khi trưởng thành tầm 2.5kg à.... mình cũng nuôi một e woody toy lai nè!! xù xù và trắng tinh... nhìn iu lắm ak

๖ۣۜHiếu

ღ Người Yêu Chó ღ
Kangkumi said:
đâu phải thỏ VN đâu mà xấu !! loại này khi lớn lên cũng vậy à.... chỉ có cái xác bự thây ra chứ hình dáng ko thay đổi!!! nếu là mini lai thì khi trưởng thành tầm 2.5kg à.... mình cũng nuôi một e woody toy lai nè!! xù xù và trắng tinh... nhìn iu lắm ak
hì , mình hổg biết :gongxi-1:

renny_3bi

Kangkumi said:
Ai nói bạn thế =="
Mấy bé này nhà mình có nui... và 100% là thỏ VN nhé :v
Thỏ VN nhiều loại mà, bé này lớn lên tầm 2,5kg là đúg nhưng cũng là thỏ VN nhé

Kangkumi

Member
renny_3bi said:
Ai nói bạn thế =="
Mấy bé này nhà mình có nui... và 100% là thỏ VN nhé :v
Thỏ VN nhiều loại mà, bé này lớn lên tầm 2,5kg là đúg nhưng cũng là thỏ VN nhé
nếu là thỏ VN thì mình ko dám ý kiến nhưng nếu thỏ mini thì khác!! mình cũng có nuôi nè.... trừ khi bị lừa thui, đi mua thỏ lai mini mà ng ta bán cho thỏ VN, con em mình cũng có một con thỏ VN mà lúc mua ng ta bảo thỏ cảnh

renny_3bi

Kangkumi said:
nếu là thỏ VN thì mình ko dám ý kiến nhưng nếu thỏ mini thì khác!! mình cũng có nuôi nè.... trừ khi bị lừa thui, đi mua thỏ lai mini mà ng ta bán cho thỏ VN, con em mình cũng có một con thỏ VN mà lúc mua ng ta bảo thỏ cảnh
nhưng trong hình đâu phải thỏ mini @@, thỏ VN mà, nhà mình có 1 bé màu vàng y chang nói chung kô khác gì hết >"<
Và là thỏ VN ~.~