• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán đàn mèo xù mặt gãy, mép dày

Status
Không mở trả lời sau này.

bi mập

T.Viên Năng Động
songlinh said:
Cô đang nhắm bố của mèo nhà bạn meonho124 hoặc con mèo thứ 3 nhà Nam ( cái con đẹp nhất mà Tiến đăng ý)
vâng 2 con đấy con nào cũng đẹp, gen cũng tốt nữa. Cháu thích màu hồng hơn theo ý cháu thì chọn con Bin em nhà anh lam hoặc con bin trắng vàng nhà bạn Tiến. Còn con mèo nhà anh nam thì quá đẹp rồi. nói chung cô cho lai với con nào cũng đẹp :))
meonho124 said:
Lô hơn 1kg lâu rồi mà em @@ gần 1,5 kg rồi ấy chứ .
Ăn đứt thật rồi , nuôi thế này mới sướng , chăm dễ lớn nhanh he he , mặt sạch mới yêu chứ , chứ Lô mà ko rửa mặt thì còn hơn ăn xin .

Chúng nó toàn tông hồng 1 lượt nhỉ :)) màu nầy nhìn yêu nhất đấy , sạch càng thích nữa
ừ đúng, lem tem nhem, bán quách đi :v
có 2 con màu hồng, 1 con đậm 1 con nhạt, 1 con màu vàng hồng, chẳng biết tả thế nào, còn 1 con vàng đậm nhất thì là con đực. Cái bé mà bụng trướng em kể chị nó mất sau khi đẻ đc mấy ngày ấy, màu xinh lắm, đáng ra em có 3 đứa hồng cơ, từ nhạt đến đậm, nhưng mà mất 1 em, nó mà con thì cũng chạy nhảy chơi đùa đc rồi

windy_27992

YTC Developer
vừa qua đặt cọc xong, bé nào cũng đẹp, nhìn thấy cưng vô cùng, phân vân giữa bé vàng tịt nhất với bé phấn hồng, có vẻ bé phấn hồng lanh hơn hihihihi, sao h nhỉ :lau_mo_hoi:

bi mập

T.Viên Năng Động
windy_27992 said:
vừa qua đặt cọc xong, bé nào cũng đẹp, nhìn thấy cưng vô cùng, phân vân giữa bé vàng tịt nhất với bé phấn hồng, có vẻ bé phấn hồng lanh hơn hihihihi, sao h nhỉ :lau_mo_hoi:
hehe thì lấy 2 bé, cố lên xíu nữa thôi :D

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
bạn nuôi mèo mát tay thật :) nhưng chắc lần sau mình mới đủ xiền :le_luoi:

kenzi1487

Member
có thể úp hinh bố mẹ để biết tương lai sau này của các bé dc ko bạn.
và cho hỏi bé mèo màu kem ở phía sau. hinh thứ 3 từ dưới lên là đực hay cái vậy bạn

Status
Không mở trả lời sau này.